JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
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Mji wa Serikali,
Eneo la Mtumba,
Mtaa wa Afya,

S. L. P. 10,
40479 DODOMA.

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na. GA.80/145/01A/51
22 Novemba, 2023
Mwenyekiti,

TAMONGSCO,
S.L.P.63088,
DODOMA.

Katibu Mtendayji,

Christian Social Services Commission (CSSC),
S.L.P.1454,

DAR ES SALAAM

Katibu Mtendaji,

Baraza kuu la Waislam Tanzania (BAKWATA),
S.L.P. 21422,

DAR ES SALAAM.

Mwenyekiti,

Tanzania Association of Private Investors in Education (TAPIE),
S.L.P.13346,

DAR ES SALAAM

Mwenyekiti,

Baraza la Sunnar Tanzania (BASUTA),
S.L.P.8581,

DAR ES SALAAM.

Mkurugenzi

Mtandao wa Elimu Tanzania (TEN/MET),
S. L. P. 13547,

DAR ES SALAAM.

Mwenyekiti,
TAWOSCO,
S. L. P. 2458,
DODOMA.



Umoja wa Wazazi Jumuia ya CCM.
S.L.P. 3
DODOMA.

Yah: WARAKA WA ELIMU NA. 3 WA MWAKA 2023 KUHUSU KALENDA YA
MIHULA YA MASOMO KWA SHULE ZA AWALI, MSINGI NA SEKONDARI
KWA MWAKA 2024

Tafadhali rejea kichwa cha habari hapo juu.

2. Kwa kuzingatia umuhimu wa kuwa na idadi sahihi ya siku za masomo, Wizara ya
Elimu, Sayansi na Teknolojia imeandaa Kalenda ya Mihula ya Masomo kwa Shule za

Awali, Msingi na Sekondari kwa Mwaka 2024.

8. Ni muhimu kuzingatia utekelezaji wa Kalenda husika kwa ufanisi ili kuepuka
changamoto ya kutokamilisha ufundishaji na ujifunzaji wa mada zote kwa wakati na
hivyo kulazimika kuweka mipango ya ufundishaji na ujifunzaji inayowanyima
watoto/wanafunzi fursa ya kupumzika na kushiriki kikamilifu katika shughuli za kijamii

katika famila na jamii zao.

4. Kalenda ya Mihula ya Masomo kwa Shule za Awali, Msingi na Sekondari
kwa Mwaka 2024 ni kama ifuatavyo:

MIHULA | KUFUNGUA LIKIZO FUPI KUFUNGA | IDADI YA
MUHULA KUFUNGA | KUFUNGUA | MUHULA SIKU ZA
MASOMO
Muhula | | 08/01/2024 | 28/03/2024 | 08/04/2024 | 31/05/2024 94
Muhula Il | 01/07/2024 | 30/08/2024 | 16/09/2024 | 06/12/2024 100
Jumla ya Siku za Masomo 194
Tanbihi:

- Siku za Masomo kwa mwaka ni 194.

- Mashindano ya UMITASHUMTA yatafanyika tarehe 02/06/2024 hadi 15/06/2024,
na UMISSETA yatafanyika tarehe 16/06/2024 hadi 29/06/2024.

- Mashindano ya Michezo ya Shule za Sekondari za Afrika Mashariki (FEASSSA)
yatafanyika tarehe 14/08/2024 hadi 25/08/2024 nchini Uganda.

5. Nawatakia utekelezaji mwema.
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Dkt. Lyabw_ene M. Mtahabwa
KAMISHNA WA ELIMU




