JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

Anuani ya simu “ELIMU” Miji wa Serikali,
Simu: 026 296 35 33 Eneo la Mtumba,
Barua pepe: info@moe.go.tz Mtaa wa Afya
Tovuti: www.moe.go.tz S.L.P 10,

40479 DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU MABADILIKO YA TAREHE
YA HAFLA YA UZINDUZI WA SERA YA ELIMU NA MAFUNZO YA MWAKA 2014
TOLEO LA 2023

Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia inapenda kuwatangazia wadau wa Elimu na
umma kuwa Hafla ya Uzinduzi wa Sera ya Elimu na Mafunzo ya Mwaka 2014 Toleo
la 2023, sasa itafanyika tarehe 1, Febrauri, 2025 badala ya tarehe 31 Januari, 2025.

Kama ambavyo tulivyowatangazia umma hapo awali kupitia vyombo vya Habari,
taarifa ya Msemaji Mkuu wa Serikali na pia matangazo mbalimbali yanayoendelea
hafla hii itafanyika katika ukumbi wa Jakaya Kikwete Convention Center(JKCL) na

Mgeni Rasmi ni Mhe. Dkt Samia Suluhu Hassan Rais wa Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania.

Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia wakati akitoa taarifa ya mabadiliko hayo leo
tarehe 30/01/2025 amemshukuru Rais wa Jamhuri ya Muungano kwa kukubali kuwa

mgeni rasmi kuzindua Sera ya Elimu na Mafunzo ya Mwaka 2014 Toleo la 2023.

Aidha, tunawakaribisha sana viongozi na wadau wote katika tukio hili la kihistoria
Nchini.
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Sylvia T. Lupemb
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
30 Januari, 2025



