

## MAJINA YA WANAFUNZI WATAKAOPATA UFADHILI KURTIA 'SAMA SCHOLARSHIP' KWA MWAKA 2023/2024

Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia inatangaza orodha ya majina ya wanafunzi 640 wenye ufaulu wa juu katika mitihani ya kidato cha sita (ACSSE) ya mwaka 2023 katika tahasusi za sayansi waliodahiliwa katika Vyuho vya Elimu ya Juu kwenye fani za Sayansi, Teknolojia, Uhandisi na Hsabati (STEM) kwa mwaka 2023/2024 ambao wamependekezwa kunufaika na '**Samia Scholarship**'.

Wanafunzi husika wanashauriwa kutembelea tovuti ya Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia [www.moe.go.tz](http://www.moe.go.tz) au kwenye tovuti ya HESLB [www.heslb.go.tz](http://www.heslb.go.tz) kusoma majina yao kwenye orodha na kukamilisha taratibu za kuomba Ufadhili wa '**Samia Scholarship**' kupitia mfumo <https://olas.heslb.go.tz> kabla ya dirisha kufungwa tarehe 15 Oktoba, 2023.

Ili kuona majina [bofya hapa](#)