MAJINA YA WANAFUNZI WANAOKIDHI VIGEZO VYA KUOMBA UFADHILI WA SAMIA SCHOLARSHIP

Published on Tuesday 27 September, 2022 02:04:03

WANAFUNZI WENYE UFAULU WA JUU KWENYE TAHASUSI ZA SAYANSI KATIKA MTIHANI WA KIDATO CHA SITA (ACSEE) 2022

SN O-LEVEL INDEX NUMBER NAME OF STUDENT SEX A-LEVEL SCHOOL REGION A-LEVEL INDEX NUMBER COMBINATION DIVISION
1 S3470.0038.2019 EDMUND JOHN MWENDA M ABBEY MTWARA S3470.0523.2022 PCM I
2 S3470.0056.2019 GEORGE RAPHAEL SANGEDA M ABBEY MTWARA S3470.0525.2022 PCM I
3 S3470.0066.2019 HERISTEWART EDWARD MWANTIMWA M ABBEY MTWARA S3470.0527.2022 PCM I
4 S1071.0161.2019 INNOCENT KENETH NGULWA M ABBEY MTWARA S3470.0528.2022 PCM I
5 EQ2020001293.2019 PATRICK SAMWEL MSANGI M AGAPE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY KILIMANJARO S0184.0542.2022 PCB I
6 S5372.0001.2019 ANNAGLORIA ERNEST MSHANA F AGAPE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY KILIMANJARO S0184.0513.2022 PCM I
7 S0184.0059.2019 EVANS WIDMAEL MASSAWE M AGAPE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY KILIMANJARO S0184.0518.2022 PCM I
8 S2325.0003.2019 ALBERTINA ALBERT KIHUNRWA F AHMES PWANI S3881.0640.2022 PCB I
9 S0239.0010.2019 ANNA JOHNSON MALEKO F AHMES PWANI S3881.0643.2022 PCB I
10 S2325.0013.2019 BERTHA ASIMWE BUTOGO F AHMES PWANI S3881.0645.2022 PCB I
11 S3881.0019.2019 SUZAN M CLEMENT F AHMES PWANI S3881.0665.2022 PCB I
12 S0148.0002.2019 ACLEY PAUL BUJUNE M AHMES PWANI S3881.0669.2022 PCB I
13 S1601.0004.2019 ALBRIGHT EPHATA MOLLEL M AHMES PWANI S3881.0670.2022 PCB I
14 S4964.0032.2019 BARAKA CHACHA MARWA M AHMES PWANI S3881.0671.2022 PCB I
15 S2354.0042.2019 HUSSEIN ABDALLAH MTULO M AHMES PWANI S3881.0676.2022 PCB I
16 S0269.0022.2019 HERIETH FAUSTINE MOSHA F AHMES PWANI S3881.0583.2022 PCM I
17 S0295.0088.2019 VERONICA FLAVIAN MASHAKA F AHMES PWANI S3881.0587.2022 PCM I
18 S1267.0018.2019 ABISAI ALBERT MARINGO M AHMES PWANI S3881.0590.2022 PCM I
19 S3470.0011.2019 ARNOLD ANDREW MASMINI M AHMES PWANI S3881.0591.2022 PCM I
20 S4964.0034.2019 BRIAN DAVID MAYALLA M AHMES PWANI S3881.0594.2022 PCM I
21 S1601.0036.2019 DAVID JULIUS KIWELU M AHMES PWANI S3881.0598.2022 PCM I
22 S1599.0217.2019 EDDIE A AYOUB M AHMES PWANI S3881.0601.2022 PCM I
23 S5121.0079.2019 EUGENE TIMILAI SHEMPEMBA M AHMES PWANI S3881.0602.2022 PCM I
24 S0692.0074.2019 FORTUNE AUGUSTINE KILEMWA M AHMES PWANI S3881.0603.2022 PCM I
25 S5184.0072.2019 FRANCIS RIGOBERT BUBERWA M AHMES PWANI S3881.0604.2022 PCM I
26 S5130.0017.2019 HASHIM NASIBU MAHAMUDU M AHMES PWANI S3881.0605.2022 PCM I
27 S5213.0040.2019 IGARIA EVAGRY KEIYA M AHMES PWANI S3881.0607.2022 PCM I
28 S0692.0092.2019 JULIUS CHRISTOPHER CHIMWENDA M AHMES PWANI S3881.0614.2022 PCM I
29 S5324.0056.2019 KENETH MARTIN KILIMBA M AHMES PWANI S3881.0618.2022 PCM I
30 S0692.0099.2019 LOUIS JOHN KABELEGE M AHMES PWANI S3881.0620.2022 PCM I
31 S5324.0061.2019 MARTIN GERALD MASUKI M AHMES PWANI S3881.0621.2022 PCM I
32 S4213.0077.2019 MELKZEDECK B SILEMU M AHMES PWANI S3881.0622.2022 PCM I
33 S0165.0049.2019 OLIMPIO F SHEKERO M AHMES PWANI S3881.0624.2022 PCM I
34 S5451.0115.2019 WILLIAM GASPAR MSUYA M AHMES PWANI S3881.0627.2022 PCM I
35 S4565.0012.2019 CAROLINE WILLSON KIKA F AHMES PWANI S3881.0629.2022 PGM I
36 S2325.0034.2019 FAITH FAUSTINE MAFWELE F AHMES PWANI S3881.0630.2022 PGM I
37 S1604.0027.2019 NEWTON D MUJUNI M AHMES PWANI S3881.0635.2022 PGM I
38 S0272.0047.2019 RAYFA THABIT MOHAMMED F AL.IHSAN GIRLS' MJINI MAGHARIBI S0272.0534.2022 PCB I
39 S5110.0009.2019 ISHRAAQ ALI MOHAMMED F AL.IHSAN GIRLS' MJINI MAGHARIBI S0272.0515.2022 PCM I
40 S0272.0054.2019 ZAKIA SAID ALI F AL.IHSAN GIRLS' MJINI MAGHARIBI S0272.0519.2022 PCM I
41 S2549.0030.2019 ABDALLAH SAID MOHAMED M ALPHA DAR ES SALAAM S2549.0605.2022 PCM I
42 S1382.0001.2019 ALICE GOSBERT RUTASHUBANYUMA F ARUSHA GIRLS' ARUSHA S5260.0553.2022 PCM I
43 S1072.0023.2019 KOKWAKILA D KAEMBE F ARUSHA GIRLS' ARUSHA S5260.0569.2022 PCM I
44 S2123.0008.2019 GLORY ANDERSON MNENE F ARUSHA GIRLS' ARUSHA S5260.0590.2022 PGM I
45 S1601.0114.2019 ROBERT LUCAS MBUKI M ARUSHA SCIENCE ARUSHA S5953.0507.2022 PCM I
46 S0101.0196.2019 NEHEMIA P DAUDI M AZANIA DAR ES SALAAM S0101.0598.2022 PCB I
47 S1011.0084.2019 IMANI DOUGLAS CHILONGOLA M AZANIA DAR ES SALAAM S0101.0541.2022 PCM I
48 S3928.0179.2019 MESHACK DANIEL KAZIMOTO M BAGAMOYO PWANI S0351.0661.2022 PCM I
49 S0255.0034.2019 NAIFAT JUMA BAKARI F BAOBAB PWANI S1599.0645.2022 PCM I
50 S4213.0008.2019 ATUPELE E MWANJOBA M BAOBAB PWANI S1599.0652.2022 PCM I
51 S2421.0066.2019 HANCE CLEMENCE MARO M BENDEL MEMORIAL KILIMANJARO S1757.0567.2022 PCM I
52 S1885.0122.2019 KASHINDYE SOSPETER LUSHONA M BINZA SIMIYU S0710.0577.2022 PCB I
53 S5154.0012.2019 BUYEGI JOHN MABEYO F BRIGHT FUTURE GIRLS DAR ES SALAAM S5154.0532.2022 PCB I
54 S3933.0004.2019 CATHERINE PHESTONE KANOSYA F BRIGHT FUTURE GIRLS DAR ES SALAAM S5154.0533.2022 PCB I
55 S5154.0063.2019 LINDA ACKIM GWASUPIKA F BRIGHT FUTURE GIRLS DAR ES SALAAM S5154.0538.2022 PCB I
56 S5154.0068.2019 MODESTER COSMAS KITULA F BRIGHT FUTURE GIRLS DAR ES SALAAM S5154.0539.2022 PCB I
57 S5154.0089.2019 SEKUNDA JOSEPH KAWICHE F BRIGHT FUTURE GIRLS DAR ES SALAAM S5154.0542.2022 PCB I
58 S3861.0014.2019 AZZA SEIF HILALY F BRIGHT FUTURE GIRLS DAR ES SALAAM S5154.0524.2022 PCM I
59 S5154.0037.2019 HANAN MUSTAFA ABDALLAH F BRIGHT FUTURE GIRLS DAR ES SALAAM S5154.0525.2022 PCM I
60 S5154.0053.2019 JOCELYNE PAUL MOHONI F BRIGHT FUTURE GIRLS DAR ES SALAAM S5154.0526.2022 PCM I
61 S5154.0055.2019 JOY.ELIZABETH CLEMENT SWAI F BRIGHT FUTURE GIRLS DAR ES SALAAM S5154.0527.2022 PCM I
62 S5154.0057.2019 JULITHA FLORIAN SILANGWA F BRIGHT FUTURE GIRLS DAR ES SALAAM S5154.0528.2022 PCM I
63 S2045.0023.2019 IRENE COSTANTIN MWASE F BUKOBA KAGERA S0304.0531.2022 PCB I
64 S0579.0092.2019 REGINA BELINDA JOHN F BUSWELU MWANZA S0564.0510.2022 PGM I
65 S0248.0004.2019 ALICE A MSEKE F CANOSSA DAR ES SALAAM S2325.0595.2022 PCB I
66 S2325.0022.2019 CLAIRE DONALD LUGELELA F CANOSSA DAR ES SALAAM S2325.0606.2022 PCB I
67 S2325.0030.2019 EDITHALISA MATHEW MWANJALI F CANOSSA DAR ES SALAAM S2325.0613.2022 PCB I
68 S0239.0035.2019 ESTHER MICHAEL MHOSOLE F CANOSSA DAR ES SALAAM S2325.0619.2022 PCB I
69 S4939.0024.2019 GLADNESS GREYSON MWANGA F CANOSSA DAR ES SALAAM S2325.0620.2022 PCB I
70 S5154.0032.2019 GLORIA WINNY NTIRO F CANOSSA DAR ES SALAAM S2325.0623.2022 PCB I
71 S0248.0047.2019 HELLEN M NGENDE F CANOSSA DAR ES SALAAM S2325.0626.2022 PCB I
72 S0206.0034.2019 JOAN JACKSON MSETI F CANOSSA DAR ES SALAAM S2325.0705.2022 PCB I
73 S0239.0053.2019 JOCELYN SEBASTIAN BUJIKU F CANOSSA DAR ES SALAAM S2325.0636.2022 PCB I
74 S2325.0063.2019 KATE PENINA MGABO F CANOSSA DAR ES SALAAM S2325.0641.2022 PCB I
75 S0295.0074.2019 MWIGULU NAZAEL MADALLA F CANOSSA DAR ES SALAAM S2325.0652.2022 PCB I
76 S2315.0080.2019 NANCY ELISEY LYAMUYA F CANOSSA DAR ES SALAAM S2325.0653.2022 PCB I
77 S2325.0054.2019 JACQUELINE MBARWA KIVUYO F CANOSSA DAR ES SALAAM S2325.0567.2022 PCM I
78 S0297.0086.2019 WITNESS GOSBERT MWIJAGE F CANOSSA DAR ES SALAAM S2325.0589.2022 PCM I
79 S4177.0039.2019 JANETH SILIVESTER ALEXANDER F DR. OLSEN MANYARA S0947.0518.2022 PCB I
80 S0204.0254.2019 SHIRU ISMAIL MTEPA F DUTWA SIMIYU S0970.0600.2022 PCM I
81 S1604.0007.2019 ARI R MAX M FEZA BOYS' DAR ES SALAAM S0189.0578.2022 PCB I
82 S3826.0068.2019 IBRAHIM JUMA HAJI M FEZA BOYS' DAR ES SALAAM S0189.0583.2022 PCB I
83 S4939.0145.2019 SONGO YUSUPH MAGONG'HO M FEZA BOYS' DAR ES SALAAM S0189.0589.2022 PCB I
84 S2974.0088.2019 YOHANA LAMECK LUGEDENGA M FEZA BOYS' DAR ES SALAAM S0189.0590.2022 PCB I
85 S4213.0021.2019 COLLIN P MATEMU M FEZA BOYS' DAR ES SALAAM S0189.0544.2022 PCM I
86 S4213.0035.2019 EMMANUEL V MWASSE M FEZA BOYS' DAR ES SALAAM S0189.0548.2022 PCM I
87 S5124.0012.2019 JOHNSON NATHANIEL MMBAGA M FEZA BOYS' DAR ES SALAAM S0189.0557.2022 PCM I
88 S4213.0073.2019 KENNETH W WILLIAM M FEZA BOYS' DAR ES SALAAM S0189.0558.2022 PCM I
89 S2210.0020.2019 MUHAMMAD AHTISHAM BHATTI M FEZA BOYS' DAR ES SALAAM S0189.0560.2022 PCM I
90 S5451.0096.2019 NELSON FRANCIS MBIGILI M FEZA BOYS' DAR ES SALAAM S0189.0562.2022 PCM I
91 S5130.0033.2019 OTHMAN MKOMBOZI MJELLA M FEZA BOYS' DAR ES SALAAM S0189.0588.2022 PCM I
92 S4939.0140.2019 RICHARDSON PILOT KWAREH M FEZA BOYS' DAR ES SALAAM S0189.0563.2022 PCM I
93 S4939.0149.2019 TIMOTHY ISRAEL MJUNI M FEZA BOYS' DAR ES SALAAM S0189.0567.2022 PCM I
94 S5130.0046.2019 ZUHAYR KHAMIS SULEIMAN M FEZA BOYS' DAR ES SALAAM S0189.0572.2022 PCM I
95 S5380.0001.2019 AISHA FAHAMU MOHAMED F FEZA GIRLS' DAR ES SALAAM S0298.0549.2022 PCB I
96 S0295.0032.2019 ELIZABETH GODFREY ISAYA F FEZA GIRLS' DAR ES SALAAM S0298.0553.2022 PCB I
97 S0298.0011.2019 CAREEN JAMES NDIKA F FEZA GIRLS' DAR ES SALAAM S0298.0533.2022 PCM I
98 S2325.0015.2019 CAREEN NEHEMIA MWENISONGOLE F FEZA GIRLS' DAR ES SALAAM S0298.0534.2022 PCM I
99 S0239.0034.2019 ESTHER FRANCIS MTITU F FEZA GIRLS' DAR ES SALAAM S0298.0537.2022 PCM I
100 S3826.0036.2019 NASSRA ABDIL RASHID F FEZA GIRLS' DAR ES SALAAM S0298.0541.2022 PCM I
101 S5268.0085.2019 NEEMA RAMADHAN MWENDWA F FEZA GIRLS' DAR ES SALAAM S0298.0542.2022 PCM I
102 S0268.0071.2019 UPENDO ALTHO MGIMBA F HARRISON UWATA MBEYA S4193.0566.2022 PCB I
103 S1187.0014.2019 CAMILLIA AHMED SABURI F HENRY GOGARTY ARUSHA S4554.0509.2022 PCM I
104 S1366.0007.2019 ATFAH SALUM TAUFIQ F HIGH.VIEW INTERNATIONAL MJINI MAGHARIBI S1366.0521.2022 PCB I
105 S1064.0012.2019 FAHEEMAH MANSOOR ABDULHAMID F HIGH.VIEW INTERNATIONAL MJINI MAGHARIBI S1366.0524.2022 PCB I
106 S5055.0007.2019 HARTHA OMAR MAKAME F HIGH.VIEW INTERNATIONAL MJINI MAGHARIBI S1366.0527.2022 PCB I
107 S1085.0025.2018 RABIA ALI OMAR F HIGH.VIEW INTERNATIONAL MJINI MAGHARIBI S1366.0531.2022 PCB I
108 S4505.0004.2019 ZARRINFATIMA SHAMSUL HASSAN F HIGH.VIEW INTERNATIONAL MJINI MAGHARIBI S1366.0538.2022 PCB I
109 S1923.0033.2019 NASSIR ABDULLA MAISHA M HIGH.VIEW INTERNATIONAL MJINI MAGHARIBI S1366.0540.2022 PCB I
110 S4555.0026.2019 FATMA SULEIMAN OMAR F HIGH.VIEW INTERNATIONAL MJINI MAGHARIBI S1366.0507.2022 PCM I
111 S0309.0054.2019 NADHIFA RAMADHAN SOUD F HIGH.VIEW INTERNATIONAL MJINI MAGHARIBI S1366.0510.2022 PCM I
112 S1064.0049.2019 ABUBAKAR ALI ABOUD M HIGH.VIEW INTERNATIONAL MJINI MAGHARIBI S1366.0512.2022 PCM I
113 S0384.0023.2018 YUSRA S ALLY F HIGH.VIEW INTERNATIONAL SCHOOL MJINI MAGHARIBI S1366.0536.2022 PCB I
114 S5701.0019.2019 ZAINAB MASOUD HUSSEIN F HIGH.VIEW INTERNATIONAL SCHOOL MJINI MAGHARIBI S1366.0537.2022 PCB I
115 S5451.0012.2019 FAITHNAOMY HERIEL MTERI F HURUMA GIRLS' DODOMA S0256.0530.2022 PCM I
116 S1327.0089.2019 THERESIA J THOBIAS F IFUNDA TECHNICAL IRINGA S0108.0657.2022 PCM I
117 S2975.0022.2019 CHEGENI NINDWA MALAGILA M IHUNGO KAGERA S0109.0817.2022 PCB I
118 S4994.0038.2019 NJIGE KABOGO JISENA M IHUNGO KAGERA S0109.0905.2022 PCB I
119 S3362.0152.2019 SALIM AZIZI SYANYA M IHUNGO KAGERA S0109.0919.2022 PCB I
120 S0361.0137.2019 STEPHANO ABEDI JOSEPH M IHUNGO KAGERA S0109.0928.2022 PCB I
121 S5555.0031.2019 BENSON TUMAINI VICTOR M IHUNGO KAGERA S0109.0686.2022 PCM I
122 S3290.0042.2019 PRUDENCE KABELINDE PEREUS M IHUNGO KAGERA S0109.0759.2022 PCM I
123 S2252.0043.2019 BARAKA JOHN NSONGO M ILBORU ARUSHA S0110.0595.2022 PCB I
124 S0316.0123.2019 CHARLES P MADELEMO M ILBORU ARUSHA S0110.0598.2022 PCB I
125 S3134.0055.2019 DICKSON ZAWADI MKENGA M ILBORU ARUSHA S0110.0604.2022 PCB I
126 S3035.0089.2019 ISACK KATUNGULU APOLINARY M ILBORU ARUSHA S0110.0627.2022 PCB I
127 S4213.0062.2019 JOEL J MPOYIKI M ILBORU ARUSHA S0110.0631.2022 PCB I
128 S4213.0064.2019 JOHN E RICHARD M ILBORU ARUSHA S0110.0633.2022 PCB I
129 S1703.0018.2019 JUSTINE MWENDESHA MALABA M ILBORU ARUSHA S0110.0641.2022 PCB I
130 S0138.0078.2019 SALUMU EDSON LWELAMILA M ILBORU ARUSHA S0110.0665.2022 PCB I
131 S0112.0006.2019 ANDREW IMANI TAIMU M ILBORU ARUSHA S0110.0519.2022 PCM I
132 S3725.0240.2019 COLINS CHEDIEL THOMAS M ILBORU ARUSHA S0110.0524.2022 PCM I
133 S0140.0024.2019 DERICK RUTAHIWA FAUSTINE M ILBORU ARUSHA S0110.0526.2022 PCM I
134 S1818.0131.2019 ELIA A KALINDIMA M ILBORU ARUSHA S0110.0527.2022 PCM I
135 S4854.0071.2019 ELIUD LUTHER ELIUD M ILBORU ARUSHA S0110.0529.2022 PCM I
136 S4379.0185.2019 HASSAN IBRAHIM IDD M ILBORU ARUSHA S0110.0538.2022 PCM I
137 S4620.0027.2019 PAUL DUNIA MWANKUSYE M ILBORU ARUSHA S0110.0569.2022 PCM I
138 S1220.0133.2019 SHARON STANFORD KATAMBALA M ILBORU ARUSHA S0110.0579.2022 PCM I
139 S5317.0014.2019 ALIFU ELIKANA SENDALO M ILONGERO SINGIDA S0715.0701.2022 CBG I
140 S0169.0019.2019 EMANUEL JOSEPH MWAMBA M ILONGERO SINGIDA S0715.0614.2022 PCM I
141 S0781.0180.2019 HASSAN J MOKIWA M ILONGERO SINGIDA S0715.0622.2022 PCM I
142 S2782.0111.2019 SHEDRACK M JOHN M ILONGERO SINGIDA S0715.0641.2022 PCM I
143 S3674.0075.2019 HERMAN T CHARLES M IMPERIAL PWANI S5325.0517.2022 PCM I
144 S5379.0027.2019 RAHMA SENZIA MAEDA F ISTIQAAMA TANGA ISLAMIC TANGA S5379.0515.2022 PCB I
145 S5379.0030.2019 SABAHI SAID ALI F ISTIQAAMA TANGA ISLAMIC TANGA S5379.0504.2022 PCM I
146 S5555.0010.2019 DORICA RESPICIUS SIMEO F KAIZIREGE KAGERA S4631.0593.2022 PGM I
147 S4027.0069.2019 VALENTINE MANDELA MAKALE M KALANGALALA GEITA S0706.0599.2022 PCB I
148 S2245.0306.2019 TRYPHONE ANATORY FRANCIS M KALANGALALA GEITA S0706.0568.2022 PCM I
149 S0515.0122.2019 RICHARD JUMA LUKOSI M KALIUA TABORA S0936.0599.2022 PCB I
150 S0156.0094.2019 DENIS DEOGRATIAS JOSEPH M KALIUA TABORA S0936.0516.2022 PCM I
151 S1153.0226.2019 MRISHIDI MABULA RASHIDI M KARATU ARUSHA S0364.0813.2022 PCB I
152 S2265.0330.2019 REGAN FANUEL MSAGALA M KARATU ARUSHA S0364.0722.2022 PCM I
153 S5555.0015.2019 GLORIA KABYAZI CANTIUS F KEMEBOS KAGERA S5555.0524.2022 PCB I
154 S5555.0063.2019 PATRICE SHIBUNGI MAIGE M KEMEBOS KAGERA S5555.0529.2022 PCB I
155 S5555.0028.2019 ALBERT ALEX ALPHONCE M KEMEBOS KAGERA S5555.0512.2022 PCM I
156 S5343.0012.2019 ANDERSON SIMON KAFUBA M KEMEBOS KAGERA S5555.0513.2022 PCM I
157 S1757.0032.2019 DAUDI ESHMEND TEMU M KEMEBOS KAGERA S5555.0515.2022 PCM I
158 S5555.0046.2019 HASHIM MIRAJI SELEMANI M KEMEBOS KAGERA S5555.0516.2022 PCM I
159 S5555.0047.2019 HONESIUS KAMANZI VALERIAN M KEMEBOS KAGERA S5555.0517.2022 PCM I
160 S4405.0054.2019 JOSEPH BARTHOLOMEO SILINGE M KEMEBOS KAGERA S5555.0518.2022 PCM I
161 S5117.0079.2019 ROWLAND DIDACE MBOYERWA M KEMEBOS KAGERA S5555.0521.2022 PCM I
162 S5555.0067.2019 SAMSON SHIBUNGI MAIGE M KEMEBOS KAGERA S5555.0522.2022 PCM I
163 S1011.0063.2019 AMANI SANTOS AGATO M KIBAHA PWANI S0119.0554.2022 PCB I
164 S2773.0077.2019 AMOS A FRANCIS M KIBAHA PWANI S0119.0556.2022 PCB I
165 S5121.0068.2019 CLEOPHAS JOSEPH KUZWA M KIBAHA PWANI S0119.0565.2022 PCB I
166 S0146.0020.2019 DENIS STEPHEN KINYANGE M KIBAHA PWANI S0119.0569.2022 PCB I
167 S0159.0017.2019 EDGAR TIMOTHEO JOHN M KIBAHA PWANI S0119.0570.2022 PCB I
168 S0110.0028.2019 ELIBARIKI FESTO ROBERT M KIBAHA PWANI S0119.0571.2022 PCB I
169 S0185.0010.2019 ERICK HONORATH MUTASINGWA M KIBAHA PWANI S0119.0573.2022 PCB I
170 S0138.0029.2019 EVANCE MATHIAS BARANDAJE M KIBAHA PWANI S0119.0575.2022 PCB I
171 S0500.0102.2019 IBRAHIM AHMAD MSUSA M KIBAHA PWANI S0119.0583.2022 PCB I
172 S5432.0072.2019 NICKSON ANANIAS KASIKANA M KIBAHA PWANI S0119.0598.2022 PCB I
173 S0130.0044.2019 RICHARD REUBEN KIBWANA M KIBAHA PWANI S0119.0605.2022 PCB I
174 S0353.0050.2019 SAMWELY MUSSA ALLAYSON M KIBAHA PWANI S0119.0609.2022 PCB I
175 S0140.0014.2019 AUGUSTINO ANTHONY MAGEKA M KIBAHA PWANI S0119.0502.2022 PCM I
176 S4213.0014.2019 BRIAN P MATIKU M KIBAHA PWANI S0119.0503.2022 PCM I
177 S0108.0046.2019 ELISHA JONES NSOJO M KIBAHA PWANI S0119.0510.2022 PCM I
178 S1601.0050.2019 FLAVIAN FILBERT ALOYCE M KIBAHA PWANI S0119.0512.2022 PCM I
179 S4740.0038.2019 GEOVAN GERALD MABIBA M KIBAHA PWANI S0119.0516.2022 PCM I
180 S3470.0067.2019 HURIA LUCAS MAZIGE M KIBAHA PWANI S0119.0518.2022 PCM I
181 S4213.0054.2019 ISAAC R MWABULAMBO M KIBAHA PWANI S0119.0519.2022 PCM I
182 S3483.0067.2019 JIMSON HURUMA NYANG'UYE M KIBAHA PWANI S0119.0522.2022 PCM I
183 S4213.0063.2019 JOHANSEN A MWIJAGE M KIBAHA PWANI S0119.0523.2022 PCM I
184 S0729.0078.2019 JOSEPH MWIJAGE KATENDE M KIBAHA PWANI S0119.0525.2022 PCM I
185 S4968.0047.2019 LEONARD ANTONY SANGA M KIBAHA PWANI S0119.0530.2022 PCM I
186 S3470.0114.2019 RWEGASILA KELVIN BYABATO M KIBAHA PWANI S0119.0539.2022 PCM I
187 S0110.0116.2019 SUNDAY JUSTON BALEGAMA M KIBAHA PWANI S0119.0542.2022 PCM I
188 S0121.0046.2019 THADEUS FRANCIS RIZIKI M KIBAHA PWANI S0119.0543.2022 PCM I
189 S0119.0129.2019 WINSON  MAHENGE M KIBAHA PWANI S0119.0544.2022 PCM I
190 S0128.0082.2019 YOHANA ASSA MWASHAMBWA M KIBAHA PWANI S0119.0545.2022 PCM I
191 S3000.0099.2019 ABDALLA ALI ABDALLA M KIEMBESAMAKI 'A' ISLAMIC MJINI MAGHARIBI S3000.0503.2022 PCM I
192 S0224.0058.2019 IRENE SAMWEL CHELUNGA F KIFUNGILO GIRLS' TANGA S0224.0532.2022 PCB I
193 S0795.0117.2019 KROPS CHRISPIN SHIRIMA M KIGONSERA RUVUMA S0120.0842.2022 PCB I
194 S0241.0026.2019 ELIZABETH MICHAEL MAGESA F KILAKALA MOROGORO S0206.0557.2022 PCB I
195 S0823.0028.2019 GRACE CHARLES WILLIAM F KILAKALA MOROGORO S0206.0560.2022 PCB I
196 S4661.0001.2019 LIGHTNESS ASIIMWE MILTON F KILAKALA MOROGORO S0206.0572.2022 PCB I
197 S0867.0048.2019 LILIAN MASTAFA MWANG'ONDA F KILAKALA MOROGORO S0206.0573.2022 PCB I
198 S5253.0020.2019 MWAJUMA MARWA MASAIGANAH F KILAKALA MOROGORO S0206.0579.2022 PCB I
199 S5122.0038.2019 MWANAID HAMIS MGOI F KILAKALA MOROGORO S0206.0580.2022 PCB I
200 S0268.0057.2019 QUEEN ZACHARIA CHANAFI F KILAKALA MOROGORO S0206.0590.2022 PCB I
201 S0206.0004.2019 AIDA GEOFREY NYIHWA F KILAKALA MOROGORO S0206.0518.2022 PCM I
202 S0206.0013.2019 DEVOTHA ROBERT LYAKURWA F KILAKALA MOROGORO S0206.0522.2022 PCM I
203 S0269.0013.2019 EDITHA CONSTANTINE KIWIA F KILAKALA MOROGORO S0206.0528.2022 PCM I
204 S1150.0036.2019 ELIZABETH CHRISTOSIA MSAKY F KILAKALA MOROGORO S0206.0529.2022 PCM I
205 S0297.0025.2019 GLORIA MAAGI HITLER F KILAKALA MOROGORO S0206.0531.2022 PCM I
206 S5344.0048.2019 JUDITH KABELINDE BENEDICTOR F KILAKALA MOROGORO S0206.0533.2022 PCM I
207 S0867.0046.2019 LILIAN EMMANUEL DULLA F KILAKALA MOROGORO S0206.0534.2022 PCM I
208 S0295.0071.2019 MARYSTIOLLA SAMSON RAPHAEL F KILAKALA MOROGORO S0206.0538.2022 PCM I
209 S2807.0147.2019 ABDUL SHABANI LUKANDA M KILANGALANGA PWANI S0870.0606.2022 PCB I
210 S1350.0031.2019 ABDULKADIRI MOHAMED MAULID M KILANGALANGA PWANI S0870.0504.2022 PCM I
211 S1011.0106.2019 RAJABU BAKARI OMARY M KILANGALANGA PWANI S0870.0580.2022 PCM I
212 S0210.0002.2019 AGATHA F MWINUKA F KISIMIRI ARUSHA S1268.0544.2022 PCM I
213 S0241.0011.2019 CATHERINE WILSON HYAGILA F KISIMIRI ARUSHA S1268.0548.2022 PCM I
214 S0268.0014.2019 CLEMENTINA FRANCO SANGA F KISIMIRI ARUSHA S1268.0549.2022 PCM I
215 S0295.0027.2019 DOREEN RICHARD MUSHI F KISIMIRI ARUSHA S1268.0550.2022 PCM I
216 S0248.0029.2019 ELIZABELLA L NGASSA F KISIMIRI ARUSHA S1268.0551.2022 PCM I
217 S0239.0037.2019 EUDORAH EZEKIEL ELIGIUS F KISIMIRI ARUSHA S1268.0553.2022 PCM I
218 S3867.0021.2019 FRANCISCA DENIS KILEO F KISIMIRI ARUSHA S1268.0555.2022 PCM I
219 S0248.0038.2019 GLADNESS J MAKWALE F KISIMIRI ARUSHA S1268.0556.2022 PCM I
220 S0867.0060.2019 REHEMA ELIMBOTO MWANGI F KISIMIRI ARUSHA S1268.0562.2022 PCM I
221 S0239.0083.2019 SARAH BROWN KADUMA F KISIMIRI ARUSHA S1268.0563.2022 PCM I
222 S4970.0177.2019 SOPHIA S MUHIDINI F KISIMIRI ARUSHA S1268.0564.2022 PCM I
223 S0248.0095.2019 VAILETH A SICHALWE F KISIMIRI ARUSHA S1268.0565.2022 PCM I
224 S0269.0054.2019 VIRGINA APOLINARY TESHA F KISIMIRI ARUSHA S1268.0566.2022 PCM I
225 S3933.0026.2019 ADOLF HARRINGTON MUNA M KISIMIRI ARUSHA S1268.0567.2022 PCM I
226 S0172.0011.2019 BRUNO BASSILLEY BRUNO M KISIMIRI ARUSHA S1268.0569.2022 PCM I
227 S0729.0060.2019 DISMAS FERDINAND NSHANGE M KISIMIRI ARUSHA S1268.0573.2022 PCM I
228 S0194.0094.2019 EBENEZER PROSPER MUJUNGU M KISIMIRI ARUSHA S1268.0574.2022 PCM I
229 S0867.0105.2019 EDWARD PROTUCE CHUSI M KISIMIRI ARUSHA S1268.0575.2022 PCM I
230 S0104.0045.2019 ERICK MALULU KACHEYEKI M KISIMIRI ARUSHA S1268.0577.2022 PCM I
231 S3933.0039.2019 FIDELIS THOMAS MASEKE M KISIMIRI ARUSHA S1268.0578.2022 PCM I
232 S0130.0022.2019 INNOCENT PROSPER TESHA M KISIMIRI ARUSHA S1268.0581.2022 PCM I
233 S0135.0123.2019 ISACK GODFREY LYANGA M KISIMIRI ARUSHA S1268.0582.2022 PCM I
234 S1530.0060.2019 JACKSON ZABLON HILALIYO M KISIMIRI ARUSHA S1268.0583.2022 PCM I
235 S5201.0041.2019 JUAN ISAACK JUMBE M KISIMIRI ARUSHA S1268.0586.2022 PCM I
236 S4612.0107.2019 KELVIN MESHACK MAGANIGANI M KISIMIRI ARUSHA S1268.0587.2022 PCM I
237 S1222.0378.2019 LUCAS JASTIN NDANGWE M KISIMIRI ARUSHA S1268.0588.2022 PCM I
238 S5244.0036.2019 REAGAN JONATHAN PETER M KISIMIRI ARUSHA S1268.0590.2022 PCM I
239 S4213.0095.2019 RONALD S TARIMO M KISIMIRI ARUSHA S1268.0591.2022 PCM I
240 S0101.0241.2019 SIBORA M SIBORA M KISIMIRI ARUSHA S1268.0592.2022 PCM I
241 S2652.0173.2019 THOMAS JEROME JOHN M KISIMIRI ARUSHA S1268.0593.2022 PCM I
242 S4939.0153.2019 WILLIAM SHIJA SAMIKE M KISIMIRI ARUSHA S1268.0595.2022 PCM I
243 S0204.0139.2019 MARIAM SUDY YUSUPH F KISUTU DAR ES SALAAM S0208.0662.2022 PCB I
244 S0222.0098.2019 KAUTHAR A YUSUFU F KISUTU DAR ES SALAAM S0208.0626.2022 PCM I
245 S1773.0112.2019 ERICK CHARLES MATARO M KITOMONDO PWANI S0711.0538.2022 PCB I
246 S1629.0060.2019 ISACKA EDSONI LYANGA M KWIRO MOROGORO S0123.0733.2022 PCB I
247 S5646.0077.2019 JACKSON KARUGABA DOMINIC M KWIRO MOROGORO S0123.0734.2022 PCB I
248 S3533.0208.2019 KARIM SHABAN MADEGA M KWIRO MOROGORO S0123.0684.2022 PCM I
249 S0328.0072.2019 ABOUBAKAR HAMADI KAMOTE M LINDI LINDI S0324.0704.2022 PGM I
250 S0147.0007.2019 ALMACHIUS KISHA BENEDICTO M LINDI LINDI S0324.0709.2022 PGM I
251 S0335.0033.2019 LOUIS LUCAS MATEMBA M LIVINGSTONE BOYS' TANGA S4928.0510.2022 PCM I
252 S0857.0166.2019 DANIELY SILVANO TEMU M LONGIDO ARUSHA S0857.0687.2022 PCB I
253 S0967.0137.2019 REMY MSAMBYA JUMA M LUGOBA PWANI S0549.0571.2022 PCM I
254 S0110.0049.2019 GODWIN GODFREY MATIMBWI M LULUMBA SINGIDA S0607.0565.2022 PCB I
255 S2637.0044.2019 ISMAIL RAMADHANI SELEMANI M LULUMBA SINGIDA S0607.0576.2022 PCB I
256 S5250.0036.2019 JACKSON THOMAS MAGINGA M LULUMBA SINGIDA S0607.0577.2022 PCB I
257 S0744.0082.2019 MICHAEL DOTTO CHARLES M LULUMBA SINGIDA S0607.0593.2022 PCB I
258 S4223.0073.2019 EMMANUEL J CHALLE M LULUMBA SINGIDA S0607.0507.2022 PCM I
259 S0108.0077.2019 GOODLUCK JOSEPH MAPUNDA M LULUMBA SINGIDA S0607.0511.2022 PCM I
260 S1726.0217.2019 KARIM A MAKUNJA M LULUMBA SINGIDA S0607.0522.2022 PCM I
261 S1278.0118.2019 MENA G MASILLAGO M LULUMBA SINGIDA S0607.0527.2022 PCM I
262 S0786.0088.2019 RAJABU KIBALI OMARI M LULUMBA SINGIDA S0607.0532.2022 PCM I
263 S1181.0118.2019 SHAFII MOHAMED MWANJA M LULUMBA SINGIDA S0607.0538.2022 PCM I
264 S0326.0009.2019 ASMA KHAMIS ALI F LUMUMBA MJINI MAGHARIBI S0326.0566.2022 PCB I
265 S0326.0028.2019 KHADIJA HAFIDH SAID F LUMUMBA MJINI MAGHARIBI S0326.0584.2022 PCB I
266 S0326.0057.2019 RAYA ISSA RAMADHAN F LUMUMBA MJINI MAGHARIBI S0326.0608.2022 PCB I
267 S4997.0010.2019 FARHAT OMAR OTHMAN F LUMUMBA MJINI MAGHARIBI S0326.0502.2022 PCM I
268 S4997.0030.2019 MWAJUMA HEMED RASHID F LUMUMBA MJINI MAGHARIBI S0326.0509.2022 PCM I
269 S0326.0049.2019 NAHLA MAULID BAKARI F LUMUMBA MJINI MAGHARIBI S0326.0510.2022 PCM I
270 S0326.0062.2019 SADA ALI HAJI F LUMUMBA MJINI MAGHARIBI S0326.0513.2022 PCM I
271 S0326.0068.2019 SAMIHA MOHAMED ALI F LUMUMBA MJINI MAGHARIBI S0326.0515.2022 PCM I
272 S0326.0072.2019 SHARIFA OMAR KHATIB F LUMUMBA MJINI MAGHARIBI S0326.0516.2022 PCM I
273 S0326.0089.2019 ABDULMALIK SULEIMAN HASSAN M LUMUMBA MJINI MAGHARIBI S0326.0522.2022 PCM I
274 S4997.0069.2019 MARCO ANDREA MASABUDA M LUMUMBA MJINI MAGHARIBI S0326.0536.2022 PCM I
275 S0326.0143.2019 SALEH MAKUNGU JUMA M LUMUMBA MJINI MAGHARIBI S0326.0545.2022 PCM I
276 S3590.0085.2019 DICKSON JUMA NYAROBI M LYAMUNGO KILIMANJARO S0125.0704.2022 PCB I
277 S5047.0076.2019 SUAD SAID AWADHI F MADUNGU KUSINI PEMBA S5047.0512.2022 PCM I
278 S5354.0143.2019 MUSA JEFTA ILEPA M MAGU MWANZA S0539.0567.2022 PCM I
279 S5117.0076.2019 RAYMOND PHILBERT TIGAWA M MAGU MWANZA S0539.0571.2022 PCM I
280 S5323.0064.2019 OLIVER A RITTI F MAKONGORO MARA S0556.0541.2022 PCM I
281 S0600.0092.2019 BAHATI CHOKERA WARYOBA M MAKONGORO MARA S0556.0551.2022 PCM I
282 S2869.0292.2019 PROSPER PETER MICHAEL M MARA MARA S0129.0805.2022 PCB I
283 S4353.0106.2019 ELISHUJAA LEMBRIS SHUJAAH M MARA MARA S0129.0718.2022 PCM I
284 S1601.0023.2019 BRIGHTONY JOHN BEGA M MARIAN BOYS'  PWANI S4213.0566.2022 PCB I
285 S5332.0006.2019 COSTANTINE CELESTINE BUKANGO M MARIAN BOYS'  PWANI S4213.0568.2022 PCB I
286 S4213.0004.2019 ALLEN A MHALAFU M MARIAN BOYS'  PWANI S4213.0523.2022 PCM I
287 S1601.0010.2019 AMINIEL JESSE KISAKA M MARIAN BOYS'  PWANI S4213.0524.2022 PCM I
288 S4213.0027.2019 DICKSON P MOHONI M MARIAN BOYS'  PWANI S4213.0529.2022 PCM I
289 S5555.0041.2019 EVANCE ONESMO MUGANDA M MARIAN BOYS'  PWANI S4213.0535.2022 PCM I
290 S4213.0078.2019 MELVIN E LYIMO M MARIAN BOYS'  PWANI S4213.0549.2022 PCM I
291 S0867.0168.2019 PATRICK EVARIST NYASIO M MARIAN BOYS'  PWANI S4213.0553.2022 PCM I
292 S5451.0103.2019 ROGERS FRANCIS RUKUPWA M MARIAN BOYS'  PWANI S4213.0561.2022 PGM I
293 S0206.0067.2019 WILHELMINA JOSEPH MPAPI F MARIAN GIRLS' PWANI S0248.0550.2022 PCM I
294 S4101.0006.2019 HAPPY YONA JANUARY F MASASI GIRLS' MTWARA S0213.0770.2022 PGM I
295 S0784.0088.2019 FRANK H MBOYA M MAUA SEMINARY KILIMANJARO S0130.0533.2022 PCM I
296 S1958.0067.2019 MARTINE MDITI JAMES M MEATU SIMIYU S0641.0549.2022 PCB I
297 S1419.0075.2019 MAKALA MANYASIMA JAMES M MILAMBO TABORA S0132.0712.2022 PCM I
298 S1733.0094.2019 SIRILI A AMMI M MILAMBO TABORA S0132.0732.2022 PCM I
299 S3809.0041.2019 JUMA RUBEA WAZIRI M MINAKI PWANI S0133.0704.2022 PCM I
300 S1150.0114.2019 RITHA HAMANI TEETE F MKOLANI MWANZA S1051.0531.2022 PCM I
301 S0348.0068.2019 SHIJA BUSULE LEMBO F MKOLANI MWANZA S1051.0532.2022 PCM I
302 S4094.0038.2019 OLIVA C MWAMLIMA F MONDO DODOMA S0799.0515.2022 PCM I
303 S0468.0021.2019 TUMAINI BAKARI TUMAINI M MOSHI KILIMANJARO S0134.0706.2022 PCB I
304 S2807.0184.2019 FADHILI MAKUTIKA LUNDENGA M MOSHI KILIMANJARO S0134.0556.2022 PCM I
305 S3871.0114.2019 GODFREY MAGOKO MAKAYA M MOSHI TECHNICAL KILIMANJARO S0135.0521.2022 PCM I
306 S1818.0189.2019 PIUS Y MKIRAMWENI M MOSHI TECHNICAL KILIMANJARO S0135.0561.2022 PCM I
307 S5171.0141.2019 RASHID ABDALLAH JUMA M MPENDAE MJINI MAGHARIBI S5171.0520.2022 PCM I
308 S0204.0078.2019 HABIBA MALIKI RAMADHANI F MSALATO DODOMA S0214.0584.2022 PCB I
309 S0387.0011.2019 LEAH MARCO ALIBALIHO F MSALATO DODOMA S0214.0597.2022 PCB I
310 S0534.0055.2019 SWAUM H MPUNJO F MSALATO DODOMA S0214.0611.2022 PCB I
311 S0731.0014.2019 DIANA MODEST DEO F MSALATO DODOMA S0214.0536.2022 PCM I
312 S0295.0031.2019 ELIZABETH EMANUEL KIMARO F MSALATO DODOMA S0214.0538.2022 PCM I
313 S4193.0051.2019 IMELDA DICKSON KIPONDA F MSALATO DODOMA S0214.0546.2022 PCM I
314 S0967.0047.2019 MWAJUMA YASIN SALUM F MSALATO DODOMA S0214.0555.2022 PCM I
315 S0729.0007.2019 BEATRICE ALFRED BENEDICT F MSOLWA MOROGORO S0729.0549.2022 PCM I
316 S0729.0052.2019 BONIFACE JOHN CHARLES M MSOLWA MOROGORO S0729.0560.2022 PCM I
317 S3470.0054.2019 GASPER MENSON SHOWE M MSOLWA MOROGORO S0729.0566.2022 PCM I
318 S5343.0017.2019 BENEDICT MICHAEL BISAMA M MSOLWA MOROGORO S0729.0584.2022 PGM I
319 S1697.0043.2019 ESTER P JOSEPH F MTWARA GIRLS' MTWARA S0215.0680.2022 CBG I
320 S1648.0141.2019 EZEKIA L ULAYA M MUSOMA MARA S0136.0627.2022 PCM I
321 S1351.0089.2019 GODFREY ALFRED JOHN M MUSOMA MARA S0136.0632.2022 PCM I
322 S3366.0109.2019 SYLVANO S FABIAN M MUSOMA MARA S0136.0655.2022 PCM I
323 S0701.0054.2019 UZEHELI ATHUMAN MBWAMBO F MWALIMU NYERERE SHINYANGA S1140.0563.2022 PCB I
324 S0536.0020.2019 LILIAN ALFRED SHEKAONEKA F MWALIMU NYERERE SHINYANGA S1140.0518.2022 PCM I
325 S1822.0089.2019 SHARIFA HASSAN HAMISI F MWANZA MWANZA S0333.0682.2022 PGM I
326 S0136.0005.2019 ADALBERT A MUTALEMWA M MZUMBE MOROGORO S0140.0592.2022 PCB I
327 S5343.0007.2019 ALBERT TASU MASHAURI M MZUMBE MOROGORO S0140.0594.2022 PCB I
328 S0155.0007.2019 BONIPHACE ONESMO SEBASTIAN M MZUMBE MOROGORO S0140.0598.2022 PCB I
329 S4423.0032.2019 BRYTON JOSEPH KAYANDA M MZUMBE MOROGORO S0140.0600.2022 PCB I
330 S2552.0053.2019 DAUDI SAMAMBILE MALIGANYA M MZUMBE MOROGORO S0140.0602.2022 PCB I
331 S0397.0047.2019 DICKSON KHERI KAMOKA M MZUMBE MOROGORO S0140.0603.2022 PCB I
332 S4213.0031.2019 ELIYA E MWALONGO M MZUMBE MOROGORO S0140.0610.2022 PCB I
333 S3300.0103.2019 ISSA ISSA RAMADHAN M MZUMBE MOROGORO S0140.0622.2022 PCB I
334 S0112.0048.2019 JACKSON NKOBA CHABA M MZUMBE MOROGORO S0140.0623.2022 PCB I
335 S0139.0076.2019 JAFARI JUMANNE WAZIRI M MZUMBE MOROGORO S0140.0624.2022 PCB I
336 S0883.0110.2019 JOHN ANTHONY NDEMA M MZUMBE MOROGORO S0140.0628.2022 PCB I
337 S0625.0062.2019 JULIUS JOSEPH LUWINDO M MZUMBE MOROGORO S0140.0631.2022 PCB I
338 S0719.0071.2019 JUMA CHARLES MATARA M MZUMBE MOROGORO S0140.0632.2022 PCB I
339 S0883.0152.2019 NYOROBI CHARLES SAMIKE M MZUMBE MOROGORO S0140.0646.2022 PCB I
340 S3268.0079.2019 PHILBERTH SUNDAY PHILIP M MZUMBE MOROGORO S0140.0650.2022 PCB I
341 S1726.0257.2019 RAHIMU H MOHAMED M MZUMBE MOROGORO S0140.0651.2022 PCB I
342 S1781.0053.2019 RICHARD N MALANDO M MZUMBE MOROGORO S0140.0653.2022 PCB I
343 S0128.0072.2019 RICHARD PETER SWALE M MZUMBE MOROGORO S0140.0654.2022 PCB I
344 S0316.0199.2019 SADICK A TUNDA M MZUMBE MOROGORO S0140.0655.2022 PCB I
345 S1547.0115.2019 SELEMANI ALLI ALLI M MZUMBE MOROGORO S0140.0658.2022 PCB I
346 S1011.0112.2019 SIX LUKANANZIA MKAMA M MZUMBE MOROGORO S0140.0660.2022 PCB I
347 S3035.0129.2019 WILLISON JOSEPH TIMOTHEO M MZUMBE MOROGORO S0140.0662.2022 PCB I
348 S0154.0001.2019 ABEL M LUNGU M MZUMBE MOROGORO S0140.0533.2022 PCM I
349 S0140.0003.2019 ADO ONESFORD HAULE M MZUMBE MOROGORO S0140.0534.2022 PCM I
350 S2761.0136.2019 AMANI ISACK DAUDI M MZUMBE MOROGORO S0140.0539.2022 PCM I
351 S0140.0008.2019 AMLIKE JACOB KITUMBIKA M MZUMBE MOROGORO S0140.0540.2022 PCM I
352 S5343.0013.2019 ANDREW BUYEGI MARTIN M MZUMBE MOROGORO S0140.0541.2022 PCM I
353 S0473.0108.2019 ASTERY  KAYUGI M MZUMBE MOROGORO S0140.0542.2022 PCM I
354 S0729.0050.2019 AUGUSTINO PROCHES SHAYO M MZUMBE MOROGORO S0140.0543.2022 PCM I
355 S0167.0035.2019 BRASTUS GEORGE MABEVA M MZUMBE MOROGORO S0140.0545.2022 PCM I
356 S0328.0092.2019 FADHILI JOHN MBOYA M MZUMBE MOROGORO S0140.0554.2022 PCM I
357 S0119.0046.2019 GIDION ELIUD CHOGO M MZUMBE MOROGORO S0140.0559.2022 PCM I
358 S4031.0085.2019 LOUIS SOSTHENES KONYOKA M MZUMBE MOROGORO S0140.0564.2022 PCM I
359 S4964.0048.2019 NATHAN MATHIAS LUKAMBINGA M MZUMBE MOROGORO S0140.0568.2022 PCM I
360 S5117.0068.2019 NICHOLAUS DOMINIC KAGIRWA M MZUMBE MOROGORO S0140.0569.2022 PCM I
361 S0177.0027.2019 NICOLAUS ELIANUS TIBABYEKOMYA M MZUMBE MOROGORO S0140.0570.2022 PCM I
362 S0981.0044.2019 PASCHAL JOSEPH STEPHANO M MZUMBE MOROGORO S0140.0572.2022 PCM I
363 S0110.0096.2019 PATRICK FANUEL GENDA M MZUMBE MOROGORO S0140.0573.2022 PCM I
364 S0185.0027.2019 RAYMOND RODGERS KIVAGAYE M MZUMBE MOROGORO S0140.0578.2022 PCM I
365 S0867.0177.2019 ROBENSON BENJAMIN MWALUKASA M MZUMBE MOROGORO S0140.0579.2022 PCM I
366 S0692.0109.2019 RONALD PASCHAL SIMBA M MZUMBE MOROGORO S0140.0580.2022 PCM I
367 S4867.0076.2019 SIMON G SIMON M MZUMBE MOROGORO S0140.0581.2022 PCM I
368 S0323.0075.2019 STEPHANO  MAKUNGU M MZUMBE MOROGORO S0140.0582.2022 PCM I
369 S3634.0177.2019 TUMAINI KAJORI KAJORI M MZUMBE MOROGORO S0140.0586.2022 PCM I
370 S5432.0089.2019 VITUS ANATORY MWIKALA M MZUMBE MOROGORO S0140.0588.2022 PCM I
371 S4131.0137.2019 ZABLON SAMWEL MTATIRO M MZUMBE MOROGORO S0140.0590.2022 PCM I
372 S3547.0023.2019 DITRAM ALISTID ZUMBA M NAMWAI KILIMANJARO S3308.0533.2022 PCB I
373 S1288.0158.2019 GODLISTEN ONESMO TUMAIYO M NAMWAI KILIMANJARO S3308.0538.2022 PCB I
374 S1153.0220.2019 MENGI MNEBWA AMOS M NDANDA MTWARA S0338.0809.2022 PCM I
375 S3001.0051.2019 JOHN E MABULA M NDONO TABORA S0786.0660.2022 PCB I
376 S2031.0067.2019 WINIFRIDA JEREMIAH NHONYA F NGANZA MWANZA S0216.0748.2022 PCB I
377 S3881.0005.2019 HASNAT S MOHAMED F NGANZA MWANZA S0216.0653.2022 PGM I
378 S0478.0143.2019 GODLOVE ABRAHAM MWANG'ONDA M NJOMBE NJOMBE S0143.0826.2022 PCB I
379 S3705.0063.2019 THOBIAS LAUSON MBUGHI M NJOMBE NJOMBE S0143.0865.2022 PCB I
380 S3705.0041.2019 ANANIA TENSON MTAWA M NJOMBE NJOMBE S0143.0695.2022 PCM I
381 S2457.0083.2019 GIVEN LIGHTON MWASOTA M NJOMBE NJOMBE S0143.0720.2022 PCM I
382 S3102.0120.2019 JOSHUA O MWANGOMO M NJOMBE NJOMBE S0143.0731.2022 PCM I
383 S3161.0038.2019 WISMAN WILBARD WILSON M NJOMBE NJOMBE S0143.0760.2022 PCM I
384 S4353.0146.2019 STEVEN SEVERINE SHAYO M NSUMBA MWANZA S0144.0895.2022 PCB I
385 S2551.0046.2019 MALAMBI LUHANYA NGASA M NYAMPULUKANO MWANZA S0613.0735.2022 CBG I
386 S2244.0039.2019 FROLA DOMINICK ROBERT F OMUMWANI KAGERA S0339.0624.2022 PCM I
387 S5128.0005.2019 AMINA E KITTA F OSWE SONGWE S5128.0511.2022 PCB I
388 S3470.0060.2019 GOODLUCK JOHN NGUNGE M PANDAHILL MBEYA S0867.0842.2022 PCB I
389 S5416.0068.2019 LAURANCE S KITTA M PANDAHILL MBEYA S0867.0853.2022 PCB I
390 S1601.0119.2019 SHALOM FADHILI MASEKO M PANDAHILL MBEYA S0867.0863.2022 PCB I
391 S5416.0030.2019 ERADO E MWASHAMBWA M PANDAHILL MBEYA S0867.0735.2022 PCM I
392 S3470.0116.2019 SAMUEL DAN MUSYANI M PANDAHILL MBEYA S0867.0768.2022 PCM I
393 S0867.0182.2019 SHALOM HUDSON LUHWAGO M PANDAHILL MBEYA S0867.0771.2022 PCM I
394 S1646.0006.2019 EDSON EZEKIEL PHILIPO M RUBYA SEMINARY KAGERA S0148.0505.2022 PCM I
395 S1204.0230.2019 IBRAHIMU ASHER SANGA M RUJEWA MBEYA S0524.0565.2022 PCM I
396 S1439.0140.2019 ANTONY F KINYANGA M RUNZEWE GEITA S0752.0559.2022 PCB I
397 S1107.0044.2019 MASHAKA JOHN MANYAKENDA M RUNZEWE GEITA S0752.0600.2022 PCB I
398 S2703.0066.2019 HARUNI SAMWEL LUVINGA M SADANI  IRINGA S0448.0558.2022 PCM I
399 S0172.0015.2019 DEOGRATIUS LAURIANO MAHALI M SALESIAN SEMINARY DODOMA S0175.0534.2022 PCM I
400 S0328.0099.2019 GODFREY YUSTI KIMARIO M SANYA JUU KILIMANJARO S1183.0510.2022 PCM I
401 S0135.0117.2019 GASPER PROJESTUS NOVARTH M SENGEREMA MWANZA S0151.0931.2022 PCB I
402 S3628.0158.2019 ERICK EMANUEL MTAKI M SENGEREMA MWANZA S0151.0791.2022 PCM I
403 S1136.0085.2019 JANANI PAULO ANTONY M SENGEREMA MWANZA S0151.0809.2022 PCM I
404 S3277.0069.2019 JULIUS MASEKE RAPHAEL M SENGEREMA MWANZA S0151.0817.2022 PCM I
405 S0342.0045.2019 SABRA HAROUB SEIF F SHAABAN ROBERT DAR ES SALAAM S0342.0514.2022 PCM I
406 S5133.0002.2019 ABDALLAH RASHIDI ABDALLAH M SHAMSIYE BOYS' DAR ES SALAAM S5130.0508.2022 PCM I
407 S5130.0011.2019 ANWARY SALIM SAID M SHAMSIYE BOYS' DAR ES SALAAM S5130.0516.2022 PCM I
408 S5379.0054.2019 FAISARY JAMALDIN RWEHUMBIZA M SHAMSIYE BOYS' DAR ES SALAAM S5130.0519.2022 PCM I
409 S5130.0018.2019 HUD SAID BUHERO M SHAMSIYE BOYS' DAR ES SALAAM S5130.0539.2022 PCM I
410 S0316.0161.2019 ISMAIL M MNIMBO M SHAMSIYE BOYS' DAR ES SALAAM S5130.0520.2022 PCM I
411 S5130.0032.2019 NUH SAID BUHERO M SHAMSIYE BOYS' DAR ES SALAAM S5130.0542.2022 PCM I
412 S2219.0067.2019 EZRA JOSEPHATY MHICHE M SONGEA BOYS' RUVUMA S0153.0633.2022 PCM I
413 S1344.0107.2019 VICTORIA MUSA NZUNDA F SONGEA GIRLS' RUVUMA S0219.0820.2022 PCB I
414 S1267.0026.2019 HEZRON FIKIRI NYALUKE M ST AUGUSTINE.TAGASTE DAR ES SALAAM S5184.0549.2022 PCM I
415 S0204.0128.2018 JOSEPHINE B JASTINE F ST. CHRISTINA GIRLS' TANGA S0255.0604.2022 PCM I
416 S1646.0009.2019 GEORGE BERNARDIN MAYENGO M ST. JAMES SEMINARY KILIMANJARO S0121.0515.2022 PCM I
417 S0938.0034.2019 ELIZABETH D BUMA F ST. MATTHEW'S PWANI S1071.0567.2022 PCB I
418 S4827.0021.2019 ESTHER ERNEST BASAYA F ST. PETER CLAVER DODOMA S4827.0593.2022 PCM I
419 S5555.0032.2019 BONIPHACE MSENA BINA M ST. PETER CLAVER DODOMA S4827.0595.2022 PCM I
420 S2325.0007.2019 ANGELA EDWARD KABYEMELA F ST.JOSEPH'S CATHEDRAL DAR ES SALAAM S4692.0601.2022 PCM I
421 S4967.0051.2019 MISOJI M NYALIKA F ST.JOSEPH'S CATHEDRAL DAR ES SALAAM S4692.0603.2022 PCM I
422 S4459.0099.2019 GODBLESS GADIEL KAAYA M ST.JUDE'S  ARUSHA S4459.0535.2022 PCM I
423 S0207.0107.2019 SOPHIA I MOHAMMED F ST.MARY GORETI KILIMANJARO S1187.0693.2022 PCB I
424 S1187.0002.2019 ALENGISIE CHARLES MOSCA F ST.MARY GORETI KILIMANJARO S1187.0606.2022 PCM I
425 S0249.0010.2019 ANNASTAZIA KULWA NDALAHWA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0652.2022 PCB I
426 S4039.0006.2019 BLANDINA THEOBALD KESSY F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0656.2022 PCB I
427 S0295.0013.2019 CAREEN NAZAHEDI GRAYSON F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0658.2022 PCB I
428 S2325.0016.2019 CATHERINE ALPHONCE MWAKASEGE F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0659.2022 PCB I
429 S2325.0021.2019 CHRISTINA FLORENCE BONIFACE F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0665.2022 PCB I
430 S5451.0007.2019 CHRISTINA GEVA MBISE F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0666.2022 PCB I
431 S2499.0032.2019 DINA STEVEN NGIGA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0672.2022 PCB I
432 S4554.0029.2019 DOREEN THOMAS MSUYA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0675.2022 PCB I
433 S0295.0034.2019 ESUVAT CHARLES MOLLEL F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0682.2022 PCB I
434 S0729.0017.2019 FAITH ELIAS MSABI F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0687.2022 PCB I
435 S3268.0008.2019 FAITH T NSIDAGI F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0690.2022 PCB I
436 S0233.0038.2019 FURAHAROSE EDWARD CHILOLO F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0698.2022 PCB I
437 S5555.0014.2019 GLORIA EDWARD KASMIL F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0705.2022 PCB I
438 S0224.0048.2019 GLORIA GIDEON MSHERI F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0706.2022 PCB I
439 S1187.0038.2019 GLORIA SEBASTIAN MKAHE F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0708.2022 PCB I
440 S2180.0026.2019 GRACE JONAS MUNGURE F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0710.2022 PCB I
441 S2325.0055.2019 JACQUILINE PETER MUSAMBA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0725.2022 PCB I
442 S0233.0050.2019 JENNIFER MARTIN CHUWA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0727.2022 PCB I
443 S0295.0061.2019 KAREN EPAFRAS KAVISHE F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0736.2022 PCB I
444 S0256.0030.2019 LUCY E MAGASHI F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0747.2022 PCB I
445 S0239.0064.2019 LULU ANGOLILE MWASAGA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0748.2022 PCB I
446 S2180.0041.2019 MARGARETHFAITH REGNALD MSAKI F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0750.2022 PCB I
447 S0233.0070.2019 MARIA BERNARD NJAU F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0751.2022 PCB I
448 S0217.0038.2019 MARIETA WILLIAM DANIEL F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0754.2022 PCB I
449 S5268.0079.2019 MATINDE JOSEPH MOSABI F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0759.2022 PCB I
450 S0206.0042.2019 MAURINE PATRICE SAURI F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0760.2022 PCB I
451 S3964.0084.2019 MINAEL SIMON MGONJA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0763.2022 PCB I
452 S0248.0076.2019 NERIA W MAHENGE F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0766.2022 PCB I
453 S0233.0077.2019 NORAH ELIAZA KIDJOUT F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0768.2022 PCB I
454 S0248.0079.2019 NORAH N CHAULA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0769.2022 PCB I
455 S0233.0078.2019 NOREEN INNOCENT BUBERWA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0770.2022 PCB I
456 S0217.0043.2019 NURU BAHATI CHALLE F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0771.2022 PCB I
457 S3964.0102.2019 REGINA NICODEMAS KIMARIO F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0776.2022 PCB I
458 S0255.0038.2019 RESTITUTA DIDORIS NDONGO F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0777.2022 PCB I
459 S4569.0072.2019 ROSE EDWARD KISHE F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0778.2022 PCB I
460 S5344.0100.2019 THEREZA YOHANA MBUKI F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0785.2022 PCB I
461 S5122.0001.2019 ADOLPHINA JASON KOKUNURA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0600.2022 PCM I
462 S4967.0022.2019 EDA T LUKEBO F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0608.2022 PCM I
463 S0224.0039.2019 EUNICE EGBERT MTANGI F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0609.2022 PCM I
464 S5268.0047.2019 GRACE ATUGONZA RUTAHINDURWA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0613.2022 PCM I
465 S0233.0058.2019 KAREN CHRISTOPHER SANYA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0618.2022 PCM I
466 S0233.0061.2019 KEREN JAVAN BWAI F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0620.2022 PCM I
467 S0233.0068.2019 LYDIA AMANDUS KWEKA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0624.2022 PCM I
468 S4554.0079.2019 MARTHA ADRIAN KIDE F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0627.2022 PCM I
469 S4939.0054.2019 PAULINE ILDEPHONCE MABAMBA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0629.2022 PCM I
470 S0269.0041.2019 RACHEL JOACHIM MOSHY F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0631.2022 PCM I
471 S0248.0084.2019 REHEMA B RWEGARULILA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0632.2022 PCM I
472 S0248.0090.2019 SIFRINA J MASUMBUKO F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0635.2022 PCM I
473 S0295.0082.2019 SUZAN MATHIAS LYATUU F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0636.2022 PCM I
474 S2325.0097.2019 THERESIA PROJEST RWEGASIRA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0637.2022 PCM I
475 S4554.0103.2019 THERESIA THOMAS BWANA F ST.MARY'S MAZINDE JUU TANGA S0233.0638.2022 PCM I
476 S4555.0090.2019 ABDULHAMID HAJI LILA M SUZA MJINI MAGHARIBI S5114.0502.2022 PCM I
477 S1011.0059.2019 ABSALOM ZEPHANIA KITOMARI M TABORA BOYS' TABORA S0155.0591.2022 PCB I
478 S1008.0063.2019 AMONI R NZUMI M TABORA BOYS' TABORA S0155.0595.2022 PCB I
479 S1424.0096.2019 AMOS CHARLES ISAYA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0596.2022 PCB I
480 S0128.0011.2019 ANDREA RAPHAEL HERMAN M TABORA BOYS' TABORA S0155.0597.2022 PCB I
481 S1011.0064.2019 ARAFATI KASSIM MAREKANI M TABORA BOYS' TABORA S0155.0598.2022 PCB I
482 S4992.0037.2019 ARNOLD PHILBERT KIIZA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0599.2022 PCB I
483 S0108.0023.2019 BARAKA HEZRON NYOTA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0601.2022 PCB I
484 S0333.0193.2019 BENEDICTOR OPTATI MKUDE M TABORA BOYS' TABORA S0155.0602.2022 PCB I
485 S0112.0012.2019 BUGANIKA MASESSA BUGANIKA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0603.2022 PCB I
486 S0155.0014.2019 DEVIS MULASHAN FIDEL M TABORA BOYS' TABORA S0155.0606.2022 PCB I
487 S1262.0088.2019 DON  MWAKATOGA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0607.2022 PCB I
488 S3043.0171.2019 EDSON JOVITH EMANUEL M TABORA BOYS' TABORA S0155.0547.2022 PCB I
489 S2015.0124.2019 FRANK GEORGE MAJUTO M TABORA BOYS' TABORA S0155.0612.2022 PCB I
490 S0155.0036.2019 IBRAHIM ALLY KHEA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0614.2022 PCB I
491 S5451.0078.2019 IBRAHIM FESTO MBILINYI M TABORA BOYS' TABORA S0155.0615.2022 PCB I
492 S3863.0068.2019 JASON B KIBONA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0617.2022 PCB I
493 S0513.0102.2019 JEREMIA GASTOR DAVID M TABORA BOYS' TABORA S0155.0618.2022 PCB I
494 S1397.0350.2019 JOSEPH JOEL KISHAMAWE M TABORA BOYS' TABORA S0155.0622.2022 PCB I
495 S0119.0064.2019 JULIUS  CHRISTOPHER M TABORA BOYS' TABORA S0155.0623.2022 PCB I
496 S0564.0262.2019 JULIUS RICHARD CHACHA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0624.2022 PCB I
497 S0139.0082.2019 KHALYLU SALIM ABDALLAH M TABORA BOYS' TABORA S0155.0625.2022 PCB I
498 S0135.0132.2019 KULWA MBIZO ELIAS M TABORA BOYS' TABORA S0155.0626.2022 PCB I
499 S0155.0050.2019 LYABANGI MUSA JEJEJE M TABORA BOYS' TABORA S0155.0627.2022 PCB I
500 S0367.0105.2019 MABULA B DAVID M TABORA BOYS' TABORA S0155.0629.2022 PCB I
501 S0147.0069.2019 MAGESSA VEDASTUS MAGESSA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0630.2022 PCB I
502 S0101.0179.2019 MOHAMED S GONZA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0635.2022 PCB I
503 S3623.0027.2019 MUHEWA CHARLES KAMANDO M TABORA BOYS' TABORA S0155.0636.2022 PCB I
504 S2147.0037.2019 NKUMBI SHIJA MALALE M TABORA BOYS' TABORA S0155.0639.2022 PCB I
505 S0867.0162.2019 NOAH DAVID SHIBANDA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0640.2022 PCB I
506 S4177.0143.2019 OSCAR ELIAKIM MARABE M TABORA BOYS' TABORA S0155.0641.2022 PCB I
507 S3886.0075.2019 PASAKA PIUS KIKONDO M TABORA BOYS' TABORA S0155.0642.2022 PCB I
508 S0167.0079.2019 PWALI JOSHUA NJOGELA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0643.2022 PCB I
509 S5042.0116.2019 SALVIUS JAMES TIBANYENDERA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0646.2022 PCB I
510 S0140.0078.2019 SAMWEL MATHIAS MALULANYA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0648.2022 PCB I
511 S0119.0120.2019 SHABAN  MUSSA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0649.2022 PCB I
512 S2867.0220.2019 SILAS ADONIA MANYONYI M TABORA BOYS' TABORA S0155.0650.2022 PCB I
513 S0136.0103.2019 YUSUPH SADOCK MAGEZO M TABORA BOYS' TABORA S0155.0655.2022 PCB I
514 S5081.0054.2019 ZAFRULLAH ABDUL.RAHMAN MOHAMMED M TABORA BOYS' TABORA S0155.0656.2022 PCB I
515 S1665.0086.2019 ABDILLAH AHMED ISSA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0528.2022 PCM I
516 S0367.0002.2019 ABELI E KALABHASHINZE M TABORA BOYS' TABORA S0155.0529.2022 PCM I
517 S0539.0103.2019 ABUBAKAR VICTOR MATHIAS M TABORA BOYS' TABORA S0155.0530.2022 PCM I
518 S0171.0001.2019 ALEXANDER FIRMIN TILYA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0531.2022 PCM I
519 S4405.0004.2019 ALOYCE BEATUS TEMBA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0532.2022 PCM I
520 S0140.0007.2019 ALPHA MICHAEL FUNGA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0533.2022 PCM I
521 S5741.0021.2019 ANTHONY SAMORA MATONE M TABORA BOYS' TABORA S0155.0535.2022 PCM I
522 S3735.0029.2018 BENEDICTOR RICHARD KASHAIJA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0536.2022 PCM I
523 S0130.0006.2019 BONAVENTURA BARNABAS MSONGALELI M TABORA BOYS' TABORA S0155.0537.2022 PCM I
524 S0110.0013.2019 BONIPHACE JOHOLA MARCO M TABORA BOYS' TABORA S0155.0538.2022 PCM I
525 S0146.0016.2019 CHARLES FURAHA FRATERINE M TABORA BOYS' TABORA S0155.0539.2022 PCM I
526 S2032.0123.2019 CHRISTOPHER STEVEN NG'ANGALA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0540.2022 PCM I
527 S5555.0035.2019 DAUDI ELIA DAUDI M TABORA BOYS' TABORA S0155.0542.2022 PCM I
528 S0119.0020.2019 DAVID BAPTISTER BITAHO M TABORA BOYS' TABORA S0155.0543.2022 PCM I
529 S1601.0040.2019 DAVIS VALENTINE MARANDU M TABORA BOYS' TABORA S0155.0544.2022 PCM I
530 S0316.0125.2019 DENIS J DICKSON M TABORA BOYS' TABORA S0155.0545.2022 PCM I
531 S0101.0067.2019 EDWIN E MESHACK M TABORA BOYS' TABORA S0155.0548.2022 PCM I
532 S3483.0049.2019 ELIABU JOHN NGATA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0549.2022 PCM I
533 S1045.0139.2019 FAHIM J DISMAS M TABORA BOYS' TABORA S0155.0552.2022 PCM I
534 S3483.0056.2019 GASPER CORNEL MAHENGE M TABORA BOYS' TABORA S0155.0554.2022 PCM I
535 S0121.0022.2019 GEORGE NARSIS BAHATI M TABORA BOYS' TABORA S0155.0555.2022 PCM I
536 S2760.0132.2019 HAMISI KARABWE TEOFANI M TABORA BOYS' TABORA S0155.0557.2022 PCM I
537 S0101.0112.2019 HAMZA ATHUMANI JUMA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0558.2022 PCM I
538 S5133.0030.2019 HUSSEIN HAJI IBRAHIMU M TABORA BOYS' TABORA S0155.0559.2022 PCM I
539 S0108.0088.2019 IBRAHIM OMARY HAMISI M TABORA BOYS' TABORA S0155.0560.2022 PCM I
540 S0140.0042.2019 ISDORI BEATUS CHAPAULINGE M TABORA BOYS' TABORA S0155.0562.2022 PCM I
541 S0147.0052.2019 JAPHET ZAWADI JAMES M TABORA BOYS' TABORA S0155.0563.2022 PCM I
542 S1601.0080.2019 JOVIN BENEZETH MAGANJA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0565.2022 PCM I
543 S3483.0071.2019 KELVIN ELIAS KINYUNYI M TABORA BOYS' TABORA S0155.0567.2022 PCM I
544 S3268.0070.2019 KELVIN WILLIAM AGORO M TABORA BOYS' TABORA S0155.0568.2022 PCM I
545 S0155.0048.2019 LUBANGO NG'UHUNGU MARTINE M TABORA BOYS' TABORA S0155.0569.2022 PCM I
546 S0177.0025.2019 MATHIAS MICHAEL GEORGE M TABORA BOYS' TABORA S0155.0571.2022 PCM I
547 S0140.0059.2019 MAXMILLIAN ISSIAH KAYOMBO M TABORA BOYS' TABORA S0155.0572.2022 PCM I
548 S3483.0079.2019 PETRO KIWOVELE PETER M TABORA BOYS' TABORA S0155.0577.2022 PCM I
549 S0482.0079.2019 PHILPO K GESAU M TABORA BOYS' TABORA S0155.0578.2022 PCM I
550 S0155.0059.2019 RESPICIUS JUSTINIAN BANYANGILAKI M TABORA BOYS' TABORA S0155.0580.2022 PCM I
551 S0146.0052.2019 SAMSON PETER TIBIANUS M TABORA BOYS' TABORA S0155.0584.2022 PCM I
552 S0332.0281.2019 STAPHOD D MWAHALENDE M TABORA BOYS' TABORA S0155.0585.2022 PCM I
553 S4740.0100.2019 STEPHEN DAUDI MAKAMBA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0586.2022 PCM I
554 S5432.0092.2019 WILLIAM WILFRED MASSAWE M TABORA BOYS' TABORA S0155.0589.2022 PCM I
555 S0112.0121.2019 YONA PAULO MSUYA M TABORA BOYS' TABORA S0155.0590.2022 PCM I
556 S0204.0042.2019 ELIZABETH JOHN PINIEL F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0619.2022 CBG I
557 S0206.0010.2019 BEATRICE HEZRON MWAKAPASA F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0556.2022 PCB I
558 S2325.0020.2019 CHRISTA FRANK MTIIYE F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0559.2022 PCB I
559 S0214.0016.2019 DESDERIA DEUSDEDITH KAFURUKI F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0563.2022 PCB I
560 S2325.0037.2019 FLORA JULIUS MATARO F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0567.2022 PCB I
561 S0217.0021.2019 GERWADA WERNERY KASUMUNI F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0569.2022 PCB I
562 S0625.0014.2019 GRACE JOTHAM KITINKWI F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0571.2022 PCB I
563 S2652.0028.2019 HAMISA SHOMARY HAMISI F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0572.2022 PCB I
564 S0247.0029.2019 HAPYFANIA JOEL GWITABA F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0574.2022 PCB I
565 S0295.0048.2019 IRENE BARNABAS SAKAYA F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0575.2022 PCB I
566 S0269.0025.2019 IRENE LINUS MUNISHI F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0577.2022 PCB I
567 S1530.0018.2019 JOSELYN JOHN JOSEPHAT F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0578.2022 PCB I
568 S3513.0055.2019 KISHNA Y ASIA F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0580.2022 PCB I
569 S0214.0050.2019 LATIFA ATHUMANI RAJABU F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0581.2022 PCB I
570 S0241.0063.2019 LILIAN EVARIST KAJANA F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0582.2022 PCB I
571 S0214.0055.2019 LUCIA JOHN MASAGATI F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0583.2022 PCB I
572 S1822.0062.2019 LUCY KITINYA NGETE F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0584.2022 PCB I
573 S0220.0071.2019 MARTHA PATRICK SEMWENDA F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0586.2022 PCB I
574 S0800.0041.2019 NASRA ISSA MWABBUMBA F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0589.2022 PCB I
575 S0268.0052.2019 NAZARENA BENITHO NG'EVE F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0590.2022 PCB I
576 S0220.0081.2019 NEEMA MARKO CHARLES F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0591.2022 PCB I
577 S0231.0056.2019 NEEMA MAZEBELE DENIS F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0592.2022 PCB I
578 S0239.0075.2019 NICE TIMANYWA FREDRICK F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0593.2022 PCB I
579 S0220.0088.2019 RAHEL CHRISTOPHER SERENI F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0595.2022 PCB I
580 S5141.0045.2019 REVINA BARAKA CHAULA F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0598.2022 PCB I
581 S3747.0072.2019 SABINA ISACK ROBERT F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0599.2022 PCB I
582 S3268.0033.2019 SAMIRA MUSSA KIMARO F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0601.2022 PCB I
583 S0220.0110.2019 ZAWADI JOSEPH MECHAMA F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0612.2022 PCB I
584 S0239.0007.2019 ANAWEMA FREDRICK NYIVAHA F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0528.2022 PCM I
585 S5121.0013.2019 ELIZABETH ENOCK TIBANGAYUKA F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0532.2022 PCM I
586 S2180.0031.2019 JACQUELINE PHOCUS MWACHA F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0535.2022 PCM I
587 S5431.0026.2019 JOAN TITO JULIUS F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0536.2022 PCM I
588 S1140.0057.2019 MARIA SHULULU MHOJA F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0538.2022 PCM I
589 S0217.0044.2019 OLIVA CHRISTOPHER LUVANDA F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0541.2022 PCM I
590 S0241.0084.2019 PAULINA DEUSDEDITH ERNEST F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0543.2022 PCM I
591 S0454.0043.2019 REGINA LONGNUS MWIGUNE F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0545.2022 PCM I
592 S0204.0216.2019 REGINA SINGFRED KABISHA F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0546.2022 PCM I
593 S0269.0045.2019 SOPHIA MBARAWA SEMUKUBALI F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0548.2022 PCM I
594 S3964.0118.2019 VICTORIA JOSEPH MRIGO F TABORA GIRLS' TABORA S0220.0549.2022 PCM I
595 S0204.0129.2019 LUTPHIA JUMA HASHIM F TAMBAZA DAR ES SALAAM S0347.0768.2022 PCB I
596 S3220.0224.2019 FAHAD H KASSIM M TAMBAZA DAR ES SALAAM S0347.0796.2022 PCB I
597 S0782.0111.2019 ALEX ZERUBABABELI SHIRIMA M TANGA TECHNICAL TANGA S0156.0566.2022 PCB I
598 S2245.0184.2019 DAUD JOHN NDIBOTO M TANGA TECHNICAL TANGA S0156.0574.2022 PCB I
599 S3889.0089.2019 SAMWEL OSWALD KAPASI M TANGA TECHNICAL TANGA S0156.0615.2022 PCB I
600 S5741.0018.2019 ALNAYAN ALBASHIR TUMWESIGE M TANGA TECHNICAL TANGA S0156.0504.2022 PCM I
601 S0836.0309.2019 RODGERS P MGAYA M TARIME MARA S0352.0798.2022 PCB I
602 S0316.0146.2019 HASSANI A KAONEKA M TEMEKE DAR ES SALAAM S1722.0595.2022 PCM I
603 S4679.0098.2019 JANUARY STIVIN SUMUNI M TOSAMAGANGA IRINGA S0158.0785.2022 PCB I
604 S1473.0061.2019 RICHARD GERADI NALWAYA M TOSAMAGANGA IRINGA S0158.0825.2022 PCB I
605 S4661.0002.2019 JEMA KENGOZI RESPICIOUS F TUKUYU MBEYA S1043.0604.2022 PCM I
606 S0382.0109.2019 HUSSEIN KHAMIS JUMA M TUMEKUJA MJINI MAGHARIBI S0382.0515.2022 PCM I
607 S3933.0037.2019 ELIAN EROMIN KIMOSSO M TUNDURU RUVUMA S0404.0667.2022 PCM I
608 S0995.0002.2019 AISHA HAMAD SHEHE F TURKISH MAARIF MJINI MAGHARIBI S0995.0509.2022 PCM I
609 S1085.0006.2019 ASMA AHMED DAUD F TURKISH MAARIF MJINI MAGHARIBI S0995.0510.2022 PCM I
610 S0995.0020.2019 KULTHOUM ABDALLAH HUSSEIN F TURKISH MAARIF MJINI MAGHARIBI S0995.0514.2022 PCM I
611 S3905.0102.2019 STEVEN G MWAKALUKILA M UWATA MBEYA S3905.0565.2022 PCB I
612 S3914.0132.2019 ANDREW B SANDY M UWATA MBEYA S3905.0523.2022 PCM I
613 S5163.0088.2019 GAMALIEL PETER NYANSWE M UWATA MBEYA S3905.0526.2022 PCM I
614 S0268.0009.2019 CATHERINE CASTORY TINDWA F VISITATION GIRLS' KILIMANJARO S0263.0556.2022 PCB I
615 S3674.0057.2019 DONALD J IRUSU M WAJA BOYS' GEITA S5244.0503.2022 PCM I
616 S0184.0058.2019 EVANCE PICARD LEMA M WARI KILIMANJARO S0466.0552.2022 PCB I
617 S5228.0062.2019 GIFT WILBROD MAMUYA M WARI KILIMANJARO S0466.0553.2022 PCB I
618 S0130.0042.2019 PHILIPO ANTIPAS NG'ELESHI M WARI KILIMANJARO S0466.0564.2022 PCB I
619 S0269.0052.2019 VANESA SIGFRID MRINA F WARI KILIMANJARO S0466.0506.2022 PCM I
620 S1757.0062.2019 GRANT BARICK SWAI M WARI KILIMANJARO S0466.0513.2022 PCM I
621 S5027.0033.2019 JAMES EMMANUEL GENYA M WARI KILIMANJARO S0466.0515.2022 PCM I
622 S0328.0117.2019 JOVIN ELIAS KIMARIO M WARI KILIMANJARO S0466.0516.2022 PCM I
623 S4405.0062.2019 KENNEDY CLETUS MCHARO M WARI KILIMANJARO S0466.0517.2022 PCM I
624 S4405.0066.2019 MARTIN JULIUS MTUI M WARI KILIMANJARO S0466.0518.2022 PCM I
625 S4405.0079.2019 ROBERT ROMAN TARIMO M WARI KILIMANJARO S0466.0519.2022 PCM I
626 S1265.0177.2019 WILBERT WILSON MOLLEL M WARI KILIMANJARO S0466.0521.2022 PCM I
627 S0130.0020.2019 HOSEA PATRICK LEMA M WARI KILIMANJARO S0466.0522.2022 PGM I
628 S4405.0082.2019 VICTOR SETH MALEKO M WARI KILIMANJARO S0466.0524.2022 PGM I
629 S1241.0041.2019 EVA JOSEPH MWANAWIMA F WERUWERU KILIMANJARO S0221.0650.2022 PCB I
630 S2325.0075.2019 MARION LAMECK NYELLA F WERUWERU KILIMANJARO S0221.0688.2022 PCB I
631 S1818.0154.2019 JAMES L MOLLEL M WINNING SPIRIT ARUSHA S4014.0526.2022 PCM I
632 S0309.0058.2019 RAUDHAT ABDALLA MSELLEM F ZANZIBAR FEZA MJINI MAGHARIBI S5249.0531.2022 PCB I
633 S0309.0118.2019 MUNDHIR SALIM ALI M ZANZIBAR FEZA MJINI MAGHARIBI S5249.0538.2022 PCB I
634 S4555.0004.2019 AHLAM SAID MOHAMMED F ZANZIBAR FEZA MJINI MAGHARIBI S5249.0501.2022 PCM I
635 S5047.0005.2019 ASHA SULEIMAN HAMAD F ZANZIBAR FEZA MJINI MAGHARIBI S5249.0502.2022 PCM I
636 S5110.0004.2019 FIRDAUS SALUM SEIF F ZANZIBAR FEZA MJINI MAGHARIBI S5249.0505.2022 PCM I
637 S0309.0050.2019 MARYAM AMOUR JUMA F ZANZIBAR FEZA MJINI MAGHARIBI S5249.0509.2022 PCM I
638 S5046.0378.2019 YUSSUF VUAI MKANGA M ZANZIBAR UNIVERSITY HIGH MJINI MAGHARIBI S5682.0538.2022 PCB I
639 S4505.0009.2019 ISSA YASIN AHMED M ZANZIBAR UNIVERSITY HIGH MJINI MAGHARIBI S5682.0511.2022 PCM I
640 S0309.0080.2019 ABDALLA MOH'D ALI M ZANZIBAR UNIVERSITY HIGH SCHOOL MJINI MAGHARIBI S5682.0505.2022 PCM I
Read 10803 times

Contact

  • Name:    Permanent Secretary
  • Address: Government City
  • Mtumba Area - Afya Street
  •               P.O.Box 10
  •               40479 Dodoma
  • Tel:        +255 26 296 3533
  • Email:    info@moe.go.tz
  • Zonal SQA Offices Contacts
Top
Tanzania Census 2022