MKENDA AKIHITIMISHA WASILISHO LA BAJETI YA MAPATO NA MATUMIZI KWA MWAKA WA FEDHA 2023/24
SEKIBOKO AKIWASILISHA HOJA, USHAURI NA MAPENDEKEZO YA KAMATI YA KUDUMU YA BUNGE.
MKENDA AKIWASILISHA HOTUBA YA MAKADIRIO YA BAJETI YA MAPATO NA MATUMIZI YA FEDHA KWA MWAKA 2024/2025
PROF. MKENDA AWATAKIA KHERI WANAFUNZI WA KIDATO CHA SITA NA WALIMU TARAJALI KATIKA MTIHANI WA TAIFA
Tutashirikiana na Serikali kupitia Vyuo vya Maendeleo ya Wananchi (FDC)_Mjengwaa (KTO)
Mkutano huo utaleta mikakati ya kutatua changamoto mbalimbali kwenye Sekta ya Elimu_Faraja (TENMET)
WADAU WA ELIMU WANAPASWA KUSHIRIKI KIKAMILIFU KATIKA KUPANGA MIPANGO YA MAENDELEO SEKTA YA ELIMU
Miti 250 kupandwa katika Chuo cha Maendeleo ya Wananchi Kigambon
UJENZI CHUO KIKUU ARDHI KAMPASI YA DSM KUPITIA MRADI WA HEET WAANZA KWA KASI

Pages