

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
CHUO CHA UALIMU MURUTUNGURU**

S.L.P 68



Tel.No:0711946387/075382371

Mail:murutunguruc.@gmail.com NANSIO

Website:<http://www.murutunguruc.ac.tz> **UKEREWE-MWANZA**

Ndugu.....

**MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA STASHAHADA YA ELIMU YA MSINGI
NA AWALI KWA MWAKA WA MASOMO 2020/2021**

Kwaniaba ya Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia ninapenda kukupongeza kwa kuchaguliwa kwako kujiunga na Stashahada ya Elimu ya Msingi /Awali katika chuo cha ualimu Murutunguru kwa mwaka wa masomo 2020/2021. Mafunzo yatakuwa ya miaka mitatu (03). Yafuatayo ni maelekezo muhimu, yasome kwa makini na kuyazingatia.

1. KUFUNGUA CHUO

Chuo kitafunguliwa tarehe 01.10. 2020. Unatakiwa ufike chuoni bila kukosa kuanzia tarehe 14.10.2020. Baada ya hapo hautapokelewa na nafasi yako atapewa mtu mwingine.

2. MAHALI CHUO KILIPO

Chuo cha Ualimu Murutunguru kipo katika Wilaya ya Ukerewe Mkoa wa Mwanza. Chuo Kipo umbali wa km 13 kutoka Nansio mjini ambako ndiko makao makuu ya wilaya ya Ukerewe. Unaweza kuingia Ukerewe mpaka chuoni kwa njia zifuatazo:-

- i. Kwa magari (basi) kutoka Bunda hadi Nansio.
- ii. Kwa meli kutoka Mwanza hadi Nansio. Usafiri upo kila siku kwa njia zote mbili

3. VIFAA VYA KUJA NAVYO CHUONI

A. MAVAZI

- i. Sare za chuo

Wavulana: uje na:-

- Shati mbili: nyeupe moja(1) na light blue moja(1), zote mikono mirefu (tetron).
- Suruali mbili (2) nyeusi zisizo na marinda na zisiwe za kubana.
- Koti moja (1) jeusi lenye kitambaa sawa na suruali na mipasuo miwili nyuma.

- Jozi mbili (2) za viatu vyeusi (ngozi).
- Tai moja (1) nyeusi yenye kitambaa sawa na suruali.
- Soksi nyeusi jozi mbili.

Wasichana: Uje na:-

- Shati mbili (2): nyeupe moja (1) na light blue moja (1) zote mikono mirefu (tetron).
- Sketi mbili (2) zote rangi nyeusi (za heshima); nusu solo ivuke magoti na isiwe na marinda.
- Jozi mbili (2) za viatu vyeusi (soli fupi).
- Koti moja (1) jeusi lenye kitambaa sawa na sketi.
- Tai moja (1) fupi rangi nyeusi yenye kitambaa sawa na sketi.
- Juba mbili (2) nyeupe moja (1) na *light blue* moja (1) **kwa waislamu tu.**
- Soksi nyeupe jozi mbili.

B. VIFAA VYA MICHEZO

Wavulana: uje na:-

- Jezi jozi moja (1) ya michezo **Taifa Stars** bluu (T-shirt na bukta yake).
- Soksi za *stocking* za bluu zenye fito nyeupe.
- Raba za michezo rangi yoyote.
- Jozi moja (1) ya *truck suit* rangi ya bluu
- Vifaa vingine vya michezo utakavyoona vinafaa.
- T-shirt yenye nembo ya chuo itapatikana chuoni kwa Tshs. 15,000/=

Wasichana: uje na:-

- Jezi jozi moja (1) ya michezo ya **Taifa Stars** bluu (T-shirt na bukta yake).
- Sketi moja (1) fupi rangi yoyote.
- Raba za michezo rangi yoyote.
- Jozi moja (1) ya *truck suit* rangi ya bluu.
- Vifaa vingine vya michezo utakavyoona vinafaa.
- T-shirt yenye nembo ya chuo itapatikana chuoni kwa Tshs. 15,000/=.

C. VIFAA VYA MALAZI

Chuo kitakupatia kitanda. Hivyo, uje na :-

- Godoro lako la futi mbili na nusu (2.5) kwa sita (6), kwa watakao wahi yapo machache ya kukodi.
- Blanketi moja (1).
- Shuka mbili (2) **light blue** zisizo na maua ya kutarizi na foronya zake.
- Mto mmoja (1).
- Chandarua.

D. VIFAA VYA CHAKULA

Uje na:-

Bakuli moja (1), sahani moja (1), kikombe aina ya 'mug' na kijiko.

E. VIFAA VINGINEVYO

Njoo na ndoo moja (1) kwaajili ya maji ya matumizi yako binafsi na kazinyinginezo.

F. VIFAA VYA MASOMO

- Fika na vifaa vifuatavyo kwaajili ya masomo:-
- Madaftari makubwa ya kutosha masomo yote. Yasipungue kumi na mawili.
- Kalamu za wino (bluu na/ au nyeusi tu)
- Kalamu za risasi.
- Mkebe wa vifaa vya Hisabati (Mathematical Set) na rula.
- **Counter Book** moja (1) Quire 3 kwaajili ya Mafunzo ya Ualimu kwa Vitendo
- Kitabu kimoja (1) cha Elimu ya Msingi cha somo lolote chenye ithibati ya Taasisi ya Elimu Tanzania.
- Ream moja (01) A4 *Double A* kwaajili ya shughuli za kiofisi

G. MAHITAJI KWA AJILI YA USAJILI

Ili uweze kusajiliwa lazima uje na:-

- Vyeti vyako halisi vya taaluma (original academic certificates) vya kuhitimu elimu ya sekondari kidato cha nne na cha sita kama umehitimu ngazi hiyo.
- Cheti au vyeti vyako halisi vya kumaliza elimu ya sekondari {Leaving certificate(s)} kwa ngazi zote za elimu ulizopitia.
- Kitambulisho chochote chenye picha yako kinacho kutambulisha.
- Hati ya daktari kwaajili ya uthibitisho wa afya yako. Na kama unakadi ya bima ya afya njoonayo.
- Jarada (file) moja (1) la kutunzia kumbukumbu zako.
- Risiti halisi za malipo ya benki (**original bank pay-in-slip**) ya michango ya chuo. Ada utalipia chuoni baada ya kupatiwa *control number*.
- Cheti cha kuzaliwa.

NYONGEZA:

Kwa wale ambao vyeti vyao bado havijatolewa na Baraza la Mitihani la Tanzania, uje na karatasi ya matokeo (result slip au statement of results) iliyotolewa na Baraza la Mitihani la Tanzania.

H. ADA NA MICHANGO YA CHUO

AINA YA MALIPO	KIWANGO	NAMBAYA AKOUNTI	JINA LA AKOUNTI
ADA	<p>450,000/= kwa mwaka au 225,000/=kwa muhula (Fedha hiyo Isilipwe hadi hapo utakapo patiwa <i>control number</i> ukisha ripoti chuoni. Au piga simu namba 0620734629/ 0689025101/0754896628 kuandaliwa <i>control number</i> na ofisi ya uhasibu.</p>	314011 00005	MURUTUNGURU TC REVENUE COLLECTION ACCOUNT.
MICHANGO	<ol style="list-style-type: none"> 1. Usajili na kitambulisho 20,000/= Kwa mwaka wa kwanza tu. 2. Ulinzi 30,000/=Kwa mwaka 3. Ukarabati 25,000/=Kwa mwaka 4. Usafi na mazingira 20,000/=Kwa mwaka 5. Michezo 30,000/= kwa mwaka 6. Huduma ya kwanza 10,000/= Kwa mwaka 7. Serikali ya wanachuo 5,000/= Kwa mwaka 8. Kukodisha godoro 10,000/= Kw amwaka. <i>Yapo machache sana kwa watakaowahi</i> 		

JUMLA KUU (MICHANGO)
150,000/=

314011
00001

PRINCIPAL
MURUTUNG
URU TTC.

I.SHERIA NA TARATIBU ZA CHUO

Pamoja na kukidhi vigezo vya kusajiliwa na kuwa mwanachuo kamili, mwanachuo atatakiwa kusoma sheria, kanuni nataratibu za chuo mara tu afikapo chuoni na hatimaye atajaza fomu ya kukubali sheria, kanuni na taratibu za chuo.

Kwa mawasiliano zaidi piga simu:

- 0745954401/0622144401 Msajili wa Wanachuo
- 0765612822/ 0784461659 Mwadili wa Wanachuo
- 0713356947/0755432991 Mratibu Taaluma

**REGINA TUNGU LUNYONGA
MKUU WA CHUO**

**KIAMBATISHO A: FOMU YA KUPIMA AFYA
THE GOVERNMENT OF TANZANIA
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION**



PART A:

From: Murutunguru Teachers' College

TO: The Medical Officer

.....
.....

Please examine the above named as to his/her physical and mental fitness for a full time teacher course.

- | | |
|---------------------------|-----------------------|
| A: 1. (a) Eye- sight | (b) Hearing |
| (c) Speech | (d) Venereal Diseases |
| (e) Leprosy | (f) Limbs |
| (g) Epilepsy | |
| 2. Neuroses | |
| 3. Other serious Diseases | |

B. Blood Group

Date.....

Signature..... Official Stamp

PART B:

MEDICAL CERTIFICATE

(To be completed by Government Medical Officer)

I have examined the above named student that he/she is physically fit/ unfit and mentally
*fit/unfit for a full time Teacher Education course

Eye Sight.....

Hearing.....

Limbs.....

Speech.....

Leprosy.....

Neuroses.....

Other serious Diseases.....

Pregnancy.....

Date: Signature.....

Official Stamp