

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAOMBI YA KUTAKA KUWA MENEJA WA SHULE

(Sheria ya Elimu Na.25 ya 1978 kifungu 17)

Kwa: Kamishna wa Elimu,
Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia
DAR ES SALAAM.

k.k. Katibu Tawala wa Mkoa/Jiji

SEHEMU A: (Ijazwe na Mwombaji)

1. Jina kamili la Mwombaji:
2. Kazi/Shughuli ya Mwombaji:
3. Anwani:
 - (a) ya kazi: Wilaya Mkoa
 - (b) ya nyumbani: Wilaya Mkoa
4. Jina la Shule inayotarajiwa:
- (a) Mahali shule ilipo: Wilaya Mkoa
- (b) Anwani ya Shule:
- (c) Aina ya Shule:
- (d) Kiwango cha Elimu:
- (e) Idadi ya juu ya mikondo inayotarajiwa:
5. Michepuo au fani za mafunzo:
6. (a) Jina la mwenye shule hiyo:
- Anwani ya mwenye Shule hiyo:
-

SEHEMU B: Ikiwa Meneja ni Shirika au Jumuiya, sehemu hii ijazwe na Afisa aliyeidhinishwa kuwakilisha

7. (a) Jina la Afisa aliyeidhinishwa:
- (b) Cheo chake katika Shirika au Jumuiya:
8. (a) Jina la Shirika au Jumuiya:
- (b) Namba ya Kusajiliwa: ya tarehe:

Ikiwa Shirika au Jumuiya haikusajiliwa kwa mujibu wa sheria yoyote ya Tanzania.

Maelezo mengine yaandikwe hapa kuhusu hali halisi, madhumuni na muundo wa Shirika au Jumuiya hiyo:.....

.....

.....

SEHEMU C: Ijazwe na Mwombaji.

9. Maelezo kuhusu shule nyingine anazosimamia:

Jina la Shule	Mwenye shule	Mahali	Anwani
.....
.....
.....

10. Uthibitisho wa Mwombaji:

Nathibitisha kwamba maelezo yangu yote ni sahihi na ninajua kuwa nikikubaliwa kuwa Meneja nitalazimika kuendesha shule kwa mujibu wa Sheria ya Elimu Na.25 ya 1978 na kanuni ake pamoja na miongozo ya Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia.

Saini ya Mwombaji: Tarehe:

SEHEMU D: Ijazwe na Afisa Elimu wa Wilaya/Mji/Manispaa

Maombi haya yamefikiriwa na kikao halali cha tarehe: cha Mamlaka ya

Elimu ya Wilaya/Mji/Manispaa ya:

Mwombaji amependekezwa/hakupendekezwa kwa sababu:

.....
.....

Tarehe:

Afisa Elimu wa Wilaya/Mji/Manispaa/Jiji

Jina kamili:

Saini:

Mhuri:

SEHEMU E: Maoni ya Afisa Elimu wa Mkoa/Jiji:

Tarehe:

Afisa Elimu wa Mkoa/Jiji

Jina kamili:

Saini:

Mhuri:

SEHEMU F: Uamuzi wa Kamishna wa Elimu

Nakubali/Sikubali

Sababu:

Tarehe :

.....

Kamishna wa Elimu