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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA CHUO 

CHA UALIMU MONDULI  

 

YAH: MAEELEKEZO YA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA 

STASHAHADA MAALUMU YA UALIMU YA MSINGI KATIKA 

MASOMO YA SAYANSI NA HISABATI (MIAKA MITATU) NA 

STASHAHADA YA UALIMU ELIMU MSINGI KWA NJIA YA 

MASAFA 2026/2027. 

  1. UTANGULIZI    

Chuo cha Ualimu Monduli ni moja ya vyuo vya serikali vinavyotoa mafunzo ya ualimu  wa 

Shule ya Msingi katika ngazi ya Stashahada maalumu katika Masomo ya Sayansi na Hisabati 

(miaka mitatu) kwa aliyemaliza kidato cha nne  Pamoja na Mafunzo ya Masafa kwa walimu 

waliomaliza Ngazi ya cheti(GATCE). 

Chuo kipo mashariki ya mji wa Monduli. Mji wa Monduli upo kilometa 40 magharibi ya 

mji wa Arusha. Usafiri wa mabasi kutoka Arusha unapatikana kwa urahisi kuanzia saa 12.00 

asubuhi mpaka saa 11:00 jioni.  

SEHEMU YA KWANZA: STASHAHADA MAALUMU YA UALIMU 

YA MSINGI KATIKA MASOMO YA SAYANSI NA HISABATI 

(MIAKA MITATU) 

2. MAHITA.JI KWAA JILI YA USAJILI  

A. VVETI NA VITAMBULISHO  

Ni lazima uoneshe hati zifuatazo ili upate usajili:  

i. Cheti halisi (ORIGIN) cha Kidato cha Nne, kilichotolewa na Baraza la 

Mitihani la Tanzania au result slip halisi (origin) kwa waliomaliza kidato cha 

nne mwaka 2025 pamoja na leaving certificate.  

ii. Cheti cha kuzaliwa.  

iii. Picha nne (4) za passport size ziwe zimepigwa karibuni (blue background).  

Angalizo:  Usajili utazingatia masomo uliyosomea na kufaulu pekee na vyeti halisi.  

  SLP 5, MONDULI   Web:   www.mondulitc.ac.tz   

Simu: +255 (0)27 2538026  Email:< mondulitc@ moe.go.tz >   

Fax +255 (0)27 2538060   

  



2  

  

 

CHUO CHA UALIMU MONDULI  

B. ADA NA MICHANGO KWA WANACHUO MWAKA 2025/2026  

a) Ada: Tsh. 450,000/= kwa mwaka. Unaweza kulipa Tsh.225, 000/= kwa awamu 

mbili. Ada italipwa ukifika chuoni baada ya kupewa Control Number na 

Mhasibu wa Chuo.  

 

b) MICHANGO  

i. Usajili na Kitambulisho Tsh. 20,000/= kwa mwaka wa kwanza tu.   

ii. Mchango wa Serikali ya wanachuo Tsh. 5,000/ = kwa mwaka. 

iii. Gogoro: Chuo kitakuazima godoro kwa gharama ya Tshs 10,000/= kwa mwaka.   

iv. Huduma ya Kwanza Tshs 10,000 / kwa mwaka  

v. Ulinzi elfu 30,000/= kwa mwaka   

vi. Michezo Tshs 30,000/=kwa mwaka   

vii. Usafi wa mazingira Tsh 20,000/= kwa mwaka  

viii. Ukarabati Tsh 25,000/=kwa mwaka   

ix. Bima ya Afya Tshs 50,400/=kwa asiye nayo kwa mwaka  

JUMLA TSH 200,400/= Pamoja na Bima ya Afya. 

Angalizo    

1) Michango (165,000/= pamoja na tisheti ya chuo) ilipwe kwa mkupuo 

mmoja (mwanachuo anaporipoti chuoni) katika akaunti yenye jina 

Monduli T.C. Education Development Fund, namba 41301100001 Bank 

ya NMB. Isipokuwa fedha ya BIMA ya afya (50,400/=) utalipia 

chuoni baada ya kupewa control namba.   

2) Njoo na karatasi halisi ya malipo ya michango ya Bank (Original 

Bank Pay Slip)  
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 C. SARE  

Wanachuo wote lazima wavae sare rasmi ya Chuo wakati wa masomo, shughuli rasmi 

na wakati wa matembezi nje ya Chuo.  

Sare ya Chuo hiki ni kama ifuatavyo:  

  Suruali/Sketi (2) rangi "dark blue plain material"                                                           

- Suruali: mshono wa kawaida, makunjo/marinda mawili mbele, mifuko 

isiwe ya kubandika. Mshono: (Rejea Picha 2)  

- Sketi: urefu uwe sentimeta kumi chini ya goti, isiyobana mwili/ sketi ndefu 

hadi chini kwa waislamu tu watakaopenda. Mshono: (Rejea Picha 1)  

- Shati au blauzi (2) rangi nyeupe mikono mirefu isiyo na nembo yoyote.  

  Sweta rangi "dark blue" V-neck au koti (suti) lililoshonwa kwa kitambaa 

sawa na suruali/sketi.  

- Tai: Tai ndefu ya rangi nyeusi au "dark blue" (kwa wanachuo wote).  

Viatu (jozi mbili au zaidi): Viatu vya ngozi,rangi nyeusi na viwe na kamba , visiwe 

na visigino virefu. Makobazi hayaruhusiwi kama sare.  

Soksi (jozi tatu au zaidi): Rangi ya bluu au nyeusi kwa wanaume: rangi nyeupe 

kwa wanawake.  

Mkanda: Rangi nyeusi,uwe wa ngozi usio na madoido (Wanaume).  

T-shirt yenye nembo ya Chuo itapatikana chuoni (Tsh. 15, 000) Kila mwanachuo 

anapaswa kuwa nayo.  

Ushungi mweupe kwa wanawake wa kiislam (Kwa atakayependa)  

 

PICHA 1 MAVAZI YA KIKEA  
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PICHA NO 2: MAVAZI YA KIUME  

Muhimu:   
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• Mavazi ya kuvaa baada ya vipindi vya darasani yawe ya heshima.  

• Mwanachuo anapaswa kuja na sare hizo (na Sio kuja kuzishona chuoni)  

D. MAVAZI YA MICHEZO NA BURUDANI  

Michezo ni burudani na inaimarisha afya. Kila mwanachuo lazima kushiriki katika michezo.  

Ifuatayo ni orodha ya mavazi unayopaswa kuja nayo,  

 Track suit ya rangi ya "DARK BLUE" kwa wanaume," BLUE BAHARI" kwa  

wanawake.  

"Jersey" nyekundu (fulana na bukta yake) na viatu vya michezo (soccer boots na raba) 

kwa jinsi zote.  

3. MAHITAJI MUHIMU VA TAALUMA  

i. Daftari kubwa kaunta book quire 3 (10), kalamu, penseli, rula 

(01) na faili (10).  

ii. "Mathematical instruments”  

iii.  Kamusi ya Kiingereza sayansi (Dictionary). 

iv.   Scientific calculator kwa wanachuo wote.   

v. Koti jeupe la Maabara kwa wanachuo wote.   

vi. Karatasi (ream moja A4-plain) (01)  

Angalizo: Simu ya aina yoyote, Tablet haviruhusiwi chuoni  
  

4. MAAGIZO MUHIMU YA AFYA  

i. Njoo katika mafunzo ukiwa Fomu ya kutathimini afya iliyoambatanishwa, ijazwe 

kikamilifu na Daktari wa Hospitali inayotambulika na Serikali.  

ii. Kila mwanachuo LAZIMA awe na kadi ya Bima ya Afva Au aje na kiasi cha 

Tsh. 50,400/= ambapo akifika chuoni atapewa control namba y malipo.  

iii. Chuo hakitoi chakula maalum (Special Diet)   

  

5. MALI BINAFSI  

Matandiko  

i. Lete Blanketi   

ii. Mto, chandarua (mviringo).  

iii. Shuka mbili na foronya (2) za rangi ya pinki kwa wasichana na rangi ya blue bahari 

kwa wavulana   

iv. Pazia la rangi ya pink lisilo na maua kwa wasichana na rangi ya blue bahari isiyo 

na maua kwa wavulana.  
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6, MAHITAJI BINAFSI  

Ndoo, vyombo vya chakula (sahani. kikombe, bakuli na kijiko). Toilet paper (5 au Zaidi) 

(vyoo vya maji) tochi(solar), taulo na malapa ya kuogea.  

Kumbuka pia kuleta fedha ya matumizi binafsi.  

7. VIFAAVYA USAFI WA MAZINGIRA  

i. Jembe na mpini Wake-1  

ii. Squeezer- 1   

iii. Ndoo ya kudekia na dekio lake (Mopar with its bucket) -1 

iv.   Ufagio wa chelewa - 1  

v. Hard broom (ufagio mgumu) na soft broom (ufagio laini)-1  

vi. Fyekeo -01 (kwa wadada)  

vii. Panga -01 (kwa wakaka)  

    Vifaa hivi vinapatikana maeneo Monduli wilayani.  

8. TAREHE YA KURIPOTI CHUONI  

Chuo kitafunguliwa tarehe 17/08/2026. Ripoti chuoni siku na saa za kazi (saa 1.30 asubuhi 
hadi 09.30 jioni). Tarehe ya Mwisho ya kuripoti chuoni ni wiki mbili tu tangu tarehe ya 
kufungua chuo.  

ANGALIZO: Atakayefika chuoni baada ya tarehe ya Mwisho ya kuripoti 

hatapokelewa.  

9. Mawasiliano: Mkuu wa Chuo -0763559333, Makamu wa Mkuu wa Chuo0762711196, 

Mwadili 0764954779, Msajili-0769826967, Mratibu Taaluma – 0766552347.  

MUDA WA MAWASILIANO NI: Siku za kazi kuanzia siku ya Jumatatu – Ijumaa 

Muda ni 07:30Asubuhi mpaka 15:30 Alasiri.  

  

10. KANUNI NA SHERIA ZA CHUO  

Soma kanuni na Sheria za Chuo zilizoambatanishwa na uzielewe mapema. Ukifika chuoni 

utapewa maelekezo zaidi pamoja na kujaza fomu ya kukubaliana na sheria na taratibu za  

  

KANUNİ NA SHERIA   

UTANGULIZI  

''Ubora mkubwa zaidi wa kazi ya Mwalimu upo katika kufundisha watu kwa mifano yake ya 

matendo mema. "Maisha ya Mwalimu” (S. K Mgoma, H.T.Chowo, S.K Lipiki).  

İli kumpa Mwanachuo madaraka kamili juu ya tabia yake, Chuo kina kanuni na sheria zifuatazo 

ambazo ni mwongozo wa nidhamu na malezi bora.  
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A. Sheria za Nchi  

Kila mwananchuo anatakiwa afuate sheria zote za Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.  

Kuwa mwanachuo Siyo kinga ya kutofuata sheria za Jamhuri.  

B. Mafunzo  

Shughuli zote zilizopangwa katika ratiba ni muhimu. Kila mwanachuo anawajibika 

kuhudhuria vipindi vvote na kutekeleza shughuli zilizopangwa kwa bidii.  

C. Maadili  

i.Kuwa na kiasi katika mambo ya starehe.  

ii.Ni kosa kuwa katika hali ya kulewa (ulevi wa aina yoyote).  

iii. Zingatia kuwa, mazoea ya kuvuta sigara Siyo mazuri kwa afva, usivute sigara katika 

maeneo yafuatayo: - Maktaba  

 Darasani  

 Bwalo la chakula  

Katika mikutano  

Mbele ya wakuu wako  

iv. Zingatia kanuni za usafi kwa kujiweka wewe mwenyew na mazingira ya chuo chako  

katika hali ya  

v. Vaa mavazi ya heshima uwe na haiba nzuri ya kiualimu.  

vi. Waheshimu walezi wako, walimu, viongozi, wageni na wanachuo wenzako hapa 

chuoni na nje ya chuo. Siku zote kuwa kielezo chema cha mtu aliyeelimika, ambaye 

kwake Elimu ni Ukombozi. vii. Wanachuo yawapasa kuishi kama ndugu au kwa 

uhusiano wa kaka na dada, hivyo ni kosa kwa wanachuo kuwa na mahusiano ya 

kimapenzi  

Viii. Tunza majengo na Vifaa vyote vizuri ili vikufae wewe leo na vizazi 

vijavyo.   

ix. Uwe mwaminifu mwenye haki na mkweli kwa kila usemalo na ütendalo.  

x. Chakula kitaliwa katika bwalo la chakula, hairuhusiwi kupeleka au kula chakula 

bwenini.  

xi. Huruhusiwa kuwa na Vifaa vya ina yoyote ile vinaweza kuleta hatari ya moto 

bwenini. Vifaa hivyo ni pamoja na jiko la mafuta ya taa, au umeme, hita (heater), sufuria, 

pressure cooker na "music systeam” 

 xii. Wahi wakati wote mahali unapohitajika yaani darasani, bwaloni,ukumbini,katika 

kazi ya nje, unapoitwa kwa kengele au ishara nyingine.  

D. Matembezi  

i. Matembezi nje ya mji wa Monduli lazima upate kibali maalum kutoka kwa Mwadili.   
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ii. Ruhusa zote za kulala nje ya chuo au kuwa nje ya chuo usiku ni lazima upate kibali cha 

Mkuu wa Chuo iii. Ruhusa ndogo za kutoka nje ya chuo wakati wa shughuli rasmi, 

zitatolewa na Mkufunzi wa zamu au Mwadili.  

iii. Hairuhusiwi kutembelea nyumba za watumishi wa chuo bila idhini maalum kutoka kwa 

Mwadili au Mkufunzi wa zamu.  

iv. Wanachuo wa kike au wa kiume ni marufuku kuingia katika mabweni yasiyo yajinsi 

yake.  

v. Wanachuo wakiwa nje ya chuo, ni marufuku kuingia sehemu za kuuzia vilevi/pombe, 

nyumba za wageni, au sehemu nyingine zinazofanana na hizo.  

vi. kuhakikisha upo ehuoni wakati wote, zitakuwepo "Roll Call" kwa muda utakaopangwa 

kubwa kutokuhudhuria "Roll Call" na makusanyiko mingine iliyo rasmi vii. Wageni 

wa wanachuo wataruhusiwa wakati wa mapumziko hasa siku za Jumapili na Jumamosi 

mchana. Wageni hawaruhusiwi kuingia madarasani, mabwenini au bwaloni.  

E. Mikutano na Mawasiliano  

i. Mikutano na mikusanyiko ya aina yoyote ya wanachuo hapa chuoni ni lazima ijulikane 

rasmi, kwa kupatiwa kibali kutoka kwa Mwadili na Mkufunzi wa zamu kabla ya 

kukutana.  

ii. Taarifa itolewe mapema kwa Mkuu wa Chuo, kuhusu mikutano na michezo baina ya 

wanachuo na jumuiya za nje ya chuo ili kupata kibali kabla ya kukutana.  

iii. Mazungumzo ya faragha kati ya wanachuo yafanyike mahali pa wazi na siyo kwenye 

maficho au mahali pa giza.  

iv. Barua zote za shughuli rasmi/kiofisi zipitie kwa Mkuu wa Chuo. Pia taarifa zote 

zinazotakiwa zishughulikiwe kiofisi, ziandikwe kwa Mkuu wa Chuo.  

TAHADHARI KWA WANACHUO  

Yafuatayo ni mambo ambayo yanaweza kumfanya mwanachuo aondolewe katika mafunzo 

bila maonyo ya awali. Jihadhari nayo.  

i. Wizi   

ii. Matumizi ya Simu    

iii. Utoro   

iv. Uzinzi   

v. Kuwa mjamzito  

vi. Kutoa mimba   

vii. Kupiga/kupigana na mtu yeyote   

viii. Kugoma   

ix. Ulevi  
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x. Uhuni kwa mbinu mbalimbali  

xi. Kosa la jinai kuvunja sheria za nchi  

xii. Kushawishi wanachuo/watu wengine wavunje sheria za nchi/chuo   

xiii. Kuharibu mali/Vifaa kwa makusudi (malicious damage to property)  

 

 
Prof.Samwel M. Irira  

MKUU WA CHUO  
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SEHEMU YA PILI:  

MAEELEKEZO YA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA STASHAHADA 

UALIMU YA MSINGI KWA NJIA YA MASAFA. 

1. MAHITA.JI KWAA JILI YA USAJILI  

A. MAHITAJI YA USAJILI   

Ni lazima uoneshe hati zifuatazo ili upate usajili:  

i. Cheti halisi (ORIGIN) cha Kidato cha Nne, kilichotolewa na Baraza la Mitihani 

la Tanzania  

ii. Cheti halisi (ORIGIN) cha kuhitimu ualimu yaani GATCE, 

Kilichotolewa na Baraza la Mitihani la Tanzania. 

iii. Cheti cha kuzaliwa.  

iv. Picha nne (4) za passport size ziwe zimepigwa karibuni (blue background).  

v. Ream Paper A4. 

Angalizo:  Usajili utazingatia masomo uliyosomea na kufaulu pekee pamoja na uwepo wa vyeti 

halisi.    

CHUO CHA UALIMU MONDULI  

B. ADA NA MICHANGO KWA WANACHUO MWAKA 2025/2026  

(a) Ada: Tsh. 450,000/= kwa mwaka. Unaweza kulipa Tsh.225, 000/= kwa awamu 

mbili. Ada italipwa ukifika chuoni baada ya kupewa Control Number na Mhasibu 

wa Chuo.  

(b) MICHANGO MINGINE 

 

i. Usajili Tsh. 20,000/=  

ii. Mchango wa Serikali ya wanachuo Tsh. 5,000/ =  

iii. Ufuatiliaji na uendeshaji wa mafunzo 40,000/=  

iv. Huduma ya Kwanza Tshs 10,000 /  

v. Michezo Tshs 30,000/=  

vi. Usafi wa mazingira (vifaa vya usafi) Tsh 20,000/=  

vii. Ukarabati Tsh 25,000/=  

 

Jumla ya michango yote ni 150,000/= kwa mwaka.  
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Angalizo   Michango (150,000/=) ilipwe kwa mkupuo mmoja mwanachuo anaposajiliwa 

chuoni katika akaunti yenye jina Monduli T.C. Education Development Fund, namba 41301100001 

Bank ya NMB. Njoo na karatasi halisi ya malipo ya michango ya Bank (Original Bank Pay 

Slip)  

 

3. TAREHE YA USAJILI CHUONI  

Usajili utafanyika kuanzia tarehe 17/08/2026. Fika chuoni kwenye usajili siku na saa za kazi (saa 
1.30 asubuhi hadi 09.30 jioni). Tarehe ya Mwisho ya usajili chuoni ni wiki mbili tu tangu tarehe ya 
usajili kuanza.  

ANGALIZO: Atakayefika chuoni kusajiliwa baada ya tarehe ya Mwisho ya kuripoti 

hatapokelewa.  

4. Mawasiliano: Mkuu wa Chuo -0763559333, Makamu wa Mkuu wa Chuo 0762711196, Mwadili 

0764954779, Msajili-0769826967, Mratibu Taaluma – 0766552347.  

 

MUDA WA MAWASILIANO NI: Siku za kazi kuanzia siku ya Jumatatu – Ijumaa Muda ni 

07:30Asubuhi mpaka 15:30 Alasiri.  

  

5. KANUNI NA SHERIA ZA CHUO  

Soma kanuni na Sheria za Chuo zilizoambatanishwa na uzielewe mapema. Ukifika chuoni utapewa 

maelekezo zaidi pamoja na kujaza fomu ya kukubaliana na sheria na taratibu za chuo. 

  

KANUNİ NA SHERIA   

UTANGULIZI  

''Ubora mkubwa zaidi wa kazi ya Mwalimu upo katika kufundisha watu kwa mifano yake ya matendo mema. 

"Maisha ya Mwalimu” (S. K Mgoma, H.T.Chowo, S.K Lipiki).  

İli kumpa Mwanachuo madaraka kamili juu ya tabia yake, Chuo kina kanuni na sheria zifuatazo ambazo ni 

mwongozo wa nidhamu na malezi bora.  

A. Sheria za Nchi  

Kila mwananchuo anatakiwa afuate sheria zote za Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.  

Kuwa mwanachuo Siyo kinga ya kutofuata sheria za Jamhuri.  

B. Mafunzo  

i. Shughuli zote zilizopangwa katika ratiba ni muhimu.  

       Kila mwanachuo anawajibika kuhudhuria vipindi vvote kama ilivyo kwenye ratiba. 

ii. Mwanachuo anapaswa kumaliza kazi zote atakazopewa kwa wakati kutokana na ratiba ya 

chuo. 
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iii. Mwanachuo anapaswa kuhakiki afya yake ili kuwa kuwa na afya njema wakati wote wa 

mafunzo,na anapaswa kujaza fomu  ya afya hospitali ya serikali na kuja nayo chuoni.Fomu 

ya afya imeambatanishwa mwishoni mwa fomu hii. 

 

C. Maadili  

  

i. Mwanachuo anapaswa kuvaa, ya heshima yanayozingatia mavazi ya Utumishi wa 

umma 

 

ii. Mwanachuo anapaswa kujiheshimu,kuwaheshimu walezi wake, walimu, 

viongozi, wageni na wanachuo wenzake hapa chuoni na nje ya chuo. Siku zote 

kuwa kielezo chema cha mtu aliyeelimika, ambaye kwake Elimu ni Ukombozi.  

iii. Barua zote za shughuli za kiofisi zipitie kwa Mkuu wa Chuo. Pia taarifa zote 

zinazotakiwa zishughulikiwe kiofisi, ziandikwe kwa Mkuu wa Chuo.  

iv. Mwanachuo anapaswa kuheshimu na kutunza mali za chuo ikiwepo miundo 

mbinu ya maji na Umeme,vitabu  n.k. 

 

 

 

  
Prof.Samwel M. Irira  

MKUU WA CHUO    
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GOVERNMENT OF TANZANIA REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION  

  

FROM: THE PRINCIPAL,  

MONDULI TEACHERS' COLLEGE. P.O. 

BOX 5, MONDULI.  

DATE:  

  

PART A  

TO: The Medical officer  

  

 

REF: - MR/MRS/MISS.  

  

Please examine the above named as to his/her physical and mental fitness for a full-time teacher training 

course. The examination should include all categories (I-V). Each category or subcategory will render the 

applicant ineligible in case of defect. I.  

(a) Eye Sight  (e) Peptic Ulcers  (i) Urine analysis  

(b) Leprosy  (f) Stool analysis  (j) Limbs  

(c) WBC (g) Speech  (k) Tuberculosis  

(d) Hearing  (h)Epilepsy  (l) Venereal Diseases  

Il. Neuroses  

Ill. Other Serious Diseases  

IV. Pregnancy  

V. Mental and physical Fitness  

PART B: MEDICAL CERTIFICATE  

I have examined the above named and consider that he/she is physically fit/unfit for a full-time teacher 

training course.  

  (a) Eye Sight.  . . ....(t) Leprosy  

    . . . .. ...(g) Epilepsy..        

 (b) Hearing           (e) Speech.   ..  

 Ulcers..  .......(h) Peptic   

(d) Venereal Diseases. (i) Tuberculosis.. (e)  

Limbs..   

11. NEUROSES....  
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111. Other serious Diseases.   

  

IV. Pregnancy....  

V. Mental and Physical Fitness.   

Date. . Signature...   

Station.... . Designation... . . .   

  

 

  .   


