
ORODHA YA WALIMU WAHITIMU WA DARAJA LA IIIA NA 
STASHAHADA WALIOPANGWA KATIKA HALMASHAURI ZA 

KUFANYIA KAZI MWAKA 2010

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi inawatangazia wahitimu wote wa 

Mafunzo ya Ualimu wa  Daraja la IIIA na Stashahada mwaka 2010 kuwa 

orodha ya majina ya wahitimu waliofaulu na kupangwa katika 

Halmashauri itapatikana katika Tovuti ya Wizara 

(www.moe.go.tz) mara baada ya matokeo kutolewa na Baraza 

la Mitihani Tanzania. Aidha, orodha hiyo pia itatumwa katika kila 

Mkoa na Halmashauri husika ili muweze kupangiwa vituo vya kazi.

Inatarajiwa kuwa matokeo ya mitihani hiyo yatatangazwa Mwezi  Agosti, 

2010.
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