
AJIRA MPYA YA WALIMU WA SHULE ZA SEKONDARI 
WENYE ELIMU YA STASHAHADA MWAKA 2011/12

Kwa waombaji wote walioomba nafasi za kazi / ajira ya Ualimu 
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi ambao majina yao 
yametangazwa katika tovuti za Wizara ya Elimu na Mafunzo
ya Ufundi na Ofisi ya Waziri Mkuu- TAMISEMI, Wanatakiwa 
kuripoti tarehe 01 Februari 2012  kwenye Ofisi za Wakurugenzi 
wa Halmashauri husika kwa ajili ya  kupangiwa Vituo vya kazi. 
Kila mwalimu anatakiwa kwenda kwenye Halmashauri 
alikopangwa. HAKUNA MABADILIKO YATAKAYOFANYWA. 
Mwalimu anatakiwa kwenda na VYETI vyake halisi, ambaye 
hataripoti ifikapo tarehe 14 Februari 2012 atapoteza nafasi 
hiyo.

NB: WALIMU WALIOKWISHA AJIRIWA WARUDI 
KWA WAAJIRI WAO.


