Ijumaa, 13 Oktoba 2017 17:17

TAARIFA KWA UMMA

Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia imepokea taarifa ya kuwepo kwa kikundi cha watu wanaojitangaza kutoa nafasi za udhamini wa masomo kwa kutumia majina ya ofisi za kibalozi. kikundi hicho kimekuwa kikiwataka waombaji kulipa ada ya maombi kiasi cha shilingi laki sita (600,000/=) za kitanzania.

Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia inapenda kuutaarifu Umma kuwa Wizara haihusiki na kikundi hicho na kwamba watu hao wanafanya shughuli hizo kinyume na taratibu za Serikali. Wizara inapenda kuwajulisha watanzania wote kuwa nafasi zote za masomo zinazotangazwa na Serikali hutolewa kupitia Vyombo mbalimbali vya habari, Tovuti ya Wizara pamoja na Tume ya Vyuo Vikuu. Watanzania wanaoomba kunufaika na nafasi zinazotolewa na nchi wahisani hawatakiwi kulipa malipo yoyote. Wizara inatoa wito kwa wananchi na wadau wote wa Elimu kutoa taarifa kwa vyombo vinavyohuska wanapoombwa fedha kutoka kwa wahalifu hao ili sheria iweze kuchukua mkondo wake.

Imetolewa na kitengo cha Mawasiliano

WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA.

13 Oktoba, 2017

Read 4196 times

Video News

Contact

  • Name:    Permanent Secretary
  • Address: Block 10
  •               College of Business Studies and Law
  •               University of Dodoma (UDOM)
  •               P.O.Box 10
  •               Dodoma
  • Tel:        +255 26 296 3533
  • Email:    Anwani ya barua pepe hii inalindwa kutokana na spambots. JavaScript lazima iwe itawezeshwa kwa kuweza kuona.
  • Zonal SQA Offices Contacts
Top
We use cookies to improve our website. By continuing to use this website, you are giving consent to cookies being used. More details…